Msaada hospitali za kinywa

AgentX

JF-Expert Member
Mar 7, 2015
1,521
2,000
Habari wakuu. Nina meno mawili ya juu yametoboka kwa pamoja. Sasa yanauma. Nisingependa kuyang'oa nataka tufanye re fill. Ila nitasikliza ushari wa mtaalamu. Je ni wapi naweza kupata huduma zote hizi? Pamoja na kusafisha meno.

Niko dar. Nina kadi ya NHIF. Au kama gharama nidokeze na kiasi
 

NZURI PESA

JF-Expert Member
Mar 25, 2011
5,995
2,000
Habari wakuu. Nina meno mawili ya juu yametoboka kwa pamoja. Sasa yanauma. Nisingependa kuyang'oa nataka tufanye re fill. Ila nitasikliza ushari wa mtaalamu. Je ni wapi naweza kupata huduma zote hizi? Pamoja na kusafisha meno.

Niko dar. Nina kadi ya NHIF. Au kama gharama nidokeze na kiasi
NENDA MUHIMBILI au NJOO DODOMA KUNA HOSPITALI NZUURI YA DCMC- NTYUKA
 

ze farmer

JF-Expert Member
Jul 31, 2016
757
1,000
Bima haitumiki kwenye huduma ya meno mkuu na gharama yake sio ya kitoto mimi niliamua kungoa tu
 

sinajinasasa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
2,291
2,000
Habari wakuu. Nina meno mawili ya juu yametoboka kwa pamoja. Sasa yanauma. Nisingependa kuyang'oa nataka tufanye re fill. Ila nitasikliza ushari wa mtaalamu. Je ni wapi naweza kupata huduma zote hizi? Pamoja na kusafisha meno.

Niko dar. Nina kadi ya NHIF. Au kama gharama nidokeze na kiasi
Meno yako yametoboka katikati au pembeni? Kama pembeni haitosaidia itabidi uyatoe, kama ni katikati ya meno usiyatoe ziba tu, gharama jino moja ni elfu 50 hapa JOLE Optical, Moro. Mtafute dentist Ally, yupo vizuri sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom