Msaada: Hospitali nzuri ya kansa nchini India

Msaada: Hospitali nzuri ya kansa nchini India

Watu maarufu akina nani kwa mfano na wewe umejuaje kama ni siri?
Steve jobs na pesa na umaarufu wake kafa kwa kansa ya kongosho?
Au hakulijua hilo maana katafuta tiba mbadara kabla ya kukubari kufanyiwa operation na kukataa kwake kufanyiwa mapema ndiko kumesababisha kukuta ishasambaa zaidi.
Hope unasema ukweli sio kutafta fursa...
nikuondoe mashaka nakubaliana nawe Marekani kuna tiba za aina mbili :- kuna za hospitali na zile za tiba mbadala nao wanazo, kwa kuthibisha hilo angalia video moja ya kwenye youtube world without cancer, kuna sheria waliweka hao hiyo dawa isitangazwe kwa uwazi ingawa kuna watu maarufu wanatumia na wanapona, na sio hilo tu nimeshaijaribu kwa ndugu zangu hapa Tanzania,ila uchaguzi ni wako kutumia tiba moja kati ya hizo mbili. kutibu chanzo cha ugonjwa au kutibu matokeo ya ugonjwa.
 
kama bado yupo hai kuna dawa ambayo wanatumia watu maarufu wa marekani kwa siri wanapona nitafute nitakuonyesha video zake na ninazo nimebaki nazo package 10 nipigie simu 0626 482 095,
Asante mkuu. Mgonjwa wangu alishapokea matibabu na hajambo kwa sasa.
 
Daah!! Inauma sana kusikia ugonjwa huu, umenisababisha kumpoteza mtu muhimu sana Hapana duniani (mama) mapema july.
 
Naomba sana isije ikawa unatumia utapeli baada ya kuona mwenzako anauguliwa. Nasema hivi kwasababu kuugua kunafanya mtu aweke hope kwenye jambo lolote analoambiwa hivyo inakuwa rahisi kumtapeli! Na nimeshtuka sana baada ya kuona unafanya mambo siri kama mganga wa kienyeji! Kwa nini usiiseme hiyo dawa ili wanaoijua wakatoa ushauri/uzoefu wao? By the way unajua USA ni watu maarufu wengi wanafariki kwa huo mgonjwa? Hiyo dawa ingekuwa kweli si ungekuta imeshajulikana?

Angalizo lako ni zuri nami naliwekea msisitizo kuwa makini ndugu yangu wewe
 
Back
Top Bottom