Msaada hapa


W

Whitemariam

Member
Joined
May 1, 2012
Messages
10
Likes
0
Points
0
W

Whitemariam

Member
Joined May 1, 2012
10 0 0
Hivi kile kifurushi za Airtel cha 400MB kwa Tsh.2500/= Bado kipo na unakipataje wadau?
 
N

Nyasiro

Verified Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,287
Likes
32
Points
145
N

Nyasiro

Verified Member
Joined Feb 20, 2012
1,287 32 145
*154*44# utapata vifurushi vyote ila hicho sidhani kama bado kipo
 

Forum statistics

Threads 1,274,104
Members 490,586
Posts 30,501,122