msaada hapa wajameni...!!!

mysteryman

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
979
0
pc yangu haipeleki moto ktk monitor ukiwasha inawasha kama indicator ktk kile kitaa chake.......
hii monitor ukiunga na pc nyingine inawaka.......tatizo nini wakuu?????
 

leh

JF-Expert Member
May 30, 2012
824
500
labda psu yako haina nguvu ya kuiskuma pc+ monitor yako. wat kind of monitor are you using? umefanya recent additons kwa pc yako mfano video card mpya??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom