Msaada: Fundi simu wa jadi tafadhali!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Fundi simu wa jadi tafadhali!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ze burner, Aug 7, 2011.

  1. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndugu wana JF. Habari za Leo
    Hii ni mara ya pili kwa upande wangu kutumia simu na kupokea kauli za kutatanisha kutoka kwa mafundi.
    Mwanzoni nilikuwa na na nokia n 95 ambayo katika mazingira ya kutatanisha ilizima ghafla na nilipopeleka kwa fundi nikaambia tatizo halionekani hivyo ilishindkana kuwashwa nikaipotezea.

    Hivi juzijuzi nikiwa katika dala dala na simu aina ya lg 50w nilihisi umoto mkali simu inaunguza. nikaitoa betri na baadaye kuiweka tena. the samething happened. hivyo niliamua kuipeleka kwa doctor wa simu naye alinieleza kuwa simu yangu ina shoti kwa mujibu wa vipimo. fundi alijaribu alivyoweza ila ikashindikana kuondoa shoti hiyo bado ninayo.

    sasa najiuliza kama ingekuwa binaadamu tungempeleka kwa mganga wa kienyeji. Hivi inawezekana simu kurogwa??? jee waganga wa kienyeji wanaweza kuiangaza simu kujua ina matatizo gani. Those experienced the same please help!!!
     
  2. networker

    networker JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    call 0718234381 mtalamu sana wa hiyo mambo
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,984
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Inawezekana uwezo wafundi umefika mwisho.ninachofahamu simu inapopatwa na dhoruba la short circuit mala nyingi hutokea ama ktk cpu,power ic au katika mfumo wa charging.kwa tatizo lako kama lipo ktk cpu afu ukute hiyo cpu iliwekewa na gundi flani hivi kuizunguka cpu basi kupona huwa ni risk sana.
     
  4. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mkuu nisaidie huyu jamaa anaitwa nani?
     
  5. networker

    networker JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nimezoea kumita dogo ila we mwambie nilikuona dukani kwa tameem mita ya msikiti wa mtambani kinondoni ata kuelewa
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    PAW atakusaidia shida yako.
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,984
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    nazjaz PAW WA JF?
     
  8. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mkuu nimeshaongea naye ngoja nimtafute. thanxx ntarudi kwa majibu
     
  9. chama2chawa

    chama2chawa JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2015
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 359
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    ujar
    Leo mwaka wa ngapi mbona ujarudi!
     
  10. C

    Casuist JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2015
    Joined: Jul 23, 2014
    Messages: 1,037
    Likes Received: 1,184
    Trophy Points: 280
    Amegundua simu hufikia mwisho wa maisha yake kama binadamu ikishindikana hufariki..
     
Loading...