Msaada, flashing codes za samsung

Mphamvu

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
10,712
2,000
NIMENUNUA kimeo kwa mtu, sasa inazingua nataka kuiflash, mwenye code naomba.
 

Mphamvu

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
10,712
2,000
Ahsante qaqa, ila jana niligugo nikapata flani hv, na zikafanya kazi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom