Daddo
JF-Expert Member
- Jan 17, 2013
- 1,435
- 1,027
Heshima kwenu wakuu.
Ama baada ya salamamu naomba nifikishe ombi langu kwenu. Kwa wale wenyeji na wanaopafahamu vizuri Singida mjini, naomba kuelekezwa swala hili. Ni duka gani wanauza simu za bei rahisi zenye access ya internet? Kama kuna mtu anauza privately pia unaweza kuni pm.
Bajeti yangu haizidi 300 000.
Mwisho naomba kujuzwa hizi nokia e72 zinauzwaje hapo singida na je zinafaa kwa internet?
Ama baada ya salamamu naomba nifikishe ombi langu kwenu. Kwa wale wenyeji na wanaopafahamu vizuri Singida mjini, naomba kuelekezwa swala hili. Ni duka gani wanauza simu za bei rahisi zenye access ya internet? Kama kuna mtu anauza privately pia unaweza kuni pm.
Bajeti yangu haizidi 300 000.
Mwisho naomba kujuzwa hizi nokia e72 zinauzwaje hapo singida na je zinafaa kwa internet?