Msaada: Duka la madawa linalopokea card za NHIF


tamsana

tamsana

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
515
Likes
707
Points
180
tamsana

tamsana

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
515 707 180
Habari wanajamvi...
Kama title inavyojieleza, naomba anayefahamu duka la dawa lolote linalotoa huduma kwa kutumia card za NHIF kwa hapa dar hasa maeneo ya posta, kariakoo na kigamboni hapa Dar es salaam.

Asanteni!
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Jaribu Nakiete, Mwenge ITV. Ukitaka huduma 'za bure' lazima uzifuate mbali.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,010
Likes
19,621
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,010 19,621 280
Nakiete mwenge...
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,319
Likes
1,590
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,319 1,590 280
Process zinaweza kuanzia hapo duka la dawa au ni mpaka dawa zikosekane hospital uliyoenda?
 
saidhafidh

saidhafidh

Senior Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
114
Likes
6
Points
35
Age
29
saidhafidh

saidhafidh

Senior Member
Joined Apr 10, 2013
114 6 35
maduka ya dawa hupokea fomu maalum inayoonesh hizo dawa ulizokosa hiko hospitali na kila hospital ina kiwango cha dawa kam unatako dawa zoe unatakiwa upate fomu kutok hospital teule au ya rufaa na sio dispensary kwan despensary zina ukomo wa matibabu na dawa pia
 

Forum statistics

Threads 1,235,572
Members 474,641
Posts 29,227,477