Msaada degree kozi ya Human resource na public adminstration.

adna yuzo

JF-Expert Member
Aug 1, 2014
1,038
2,000
Habar wanajamvi!

naomba msaada kuzifahamu hizo kozi i mean kazi zake.Ipi rahis kupata kazi.mtu anaesoma hzo kozi anakkuwa kama nani katika ofisi msaada wadau.

ahsanten
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom