Msaada: Blackberry 9780 bold (vifurushi vya MB)

Msaada: Blackberry 9780 bold (vifurushi vya MB)

teetotaller

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2014
Posts
317
Reaction score
214
Habarini za asubuhi.....naomba msaada kwa simu Yang tajwa hapo ikubali kutumia vifurushi vya kawaida vya MB na sio vya blackberry pekee
 
Ingia kwenye option(setting)>device>Advance System Settings>TCP IP>
Then enable APN(Access Point Name)
APN andika internet
Then save and close
so ili kuactivate ianze kutumia bando la kawaida itabidi ujiunge kifure cha blackberry,then kiisha baada ya hapo utaweza kutumia bando la
kawaida.Mm natumia bb curve 9320 na now natumia bando la kawaida,na km ukikwama ni PM
 
Ingia kwenye option(setting)>device>Advance System Settings>TCP IP>
Then enable APN(Access Point Name)
APN andika internet
Then save and close
so ili kuactivate ianze kutumia bando la kawaida itabidi ujiunge kifure cha blackberry,then kiisha baada ya hapo utaweza kutumia bando la
kawaida.Mm natumia bb curve 9320 na now natumia bando la kawaida,na km ukikwama ni PM

Native browser haitapiga mzigo kwa njia hiyo mpaka uweke opera ndiyo inakubali.
 
Ingia kwenye option(setting)>device>Advance System Settings>TCP IP>
Then enable APN(Access Point Name)
APN andika internet
Then save and close
so ili kuactivate ianze kutumia bando la kawaida itabidi ujiunge kifure cha blackberry,then kiisha baada ya hapo utaweza kutumia bando la
kawaida.Mm natumia bb curve 9320 na now natumia bando la kawaida,na km ukikwama ni PM

Hey i want to buy blackberry smarrphone...nipatie faida na madhaifu yake
 
Back
Top Bottom