Msaada: Ayejua kuhusu hili

Msaada: Ayejua kuhusu hili

Alwayz on top

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Posts
706
Reaction score
268
Natumai mu-wazima wadau.

Me nilikuwa nina shda ya kutaka kujua ubora wa passo na uwezo wake kutembea umbali mrefu because kwa sasa natumia premio lakini nataka kubadilisha gari.

Ahsanteni
 
Natumai mu-wazima wadau.

Me nilikuwa nina shda ya kutaka kujua ubora wa passo na uwezo wake kutembea umbali mrefu because kwa sasa natumia premio lakini nataka kubadilisha gari.

Ahsanteni

kama unabadili kwa kubania mafuta sawa lakini kwa comfortability/reliability baki na PREMIO tu...achana na babywalker hio
 
kama ni mpya chukua mkuu na kwa safari za mbali hakikisha unafanya service kabla ya kuondoka na kila baada ya km 300 pumzisha gari kwenye silencer kwa dkk kumi na tano ndio uendelee na safari na gari iwe na mzigo kidogo ili iwe na balance barabarani, waweza kusafiri umbali wowote ukifata masharti, coz mwaka juzi nilinunua toyota vitz South Africa nikaja nayo kwa njia ya barabara ilifika bila ya tabu yoyote
 
Back
Top Bottom