Msaada: Anayenunua fedha za kale (rupia)

Mdugo

Mdugo

Member
Joined
Nov 17, 2017
Messages
45
Points
125
Mdugo

Mdugo

Member
Joined Nov 17, 2017
45 125
Samahani wadau....

Naomba kujuzwa mahala au mtu anayenunua mazaga hayo ya kale. Pia, unaweza nivheki PM tukayajenga.
Natanguliza shukrani
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
8,181
Points
2,000
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
8,181 2,000
Nanusa harufu ya wale jamaa wa ile hela itume kwenye namba hii
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,135
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,135 2,000
Umechimba kwa muda gani hadi ukazipata?
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
8,181
Points
2,000
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
8,181 2,000
Kama kweli unazo hizo sarafu inasemekana zina madini ya kutosha tembelea sehemu wanakochakata madini/mikufu n.k upige pa. Hapa tytakuonakama tapeli tu
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
8,352
Points
2,000
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
8,352 2,000
Kuna watu wanatafutwa hapa walizwe
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,091
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,091 2,000
Piga picha kwanza tuzione
 
Mgumu04

Mgumu04

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,622
Points
2,000
Mgumu04

Mgumu04

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,622 2,000
Nenda posta ya zamani kuelekea TASSAC jamaa wapo wanauza na kununua.
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,195
Top