Msaada: analog input can not display in this video mode.


Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
1,856
Likes
1,359
Points
280
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
1,856 1,359 280
Salaam jf.
Ninatatizo katika kioo cha dell 18inch, baada ya kununua external tv box (kifaa kidogo kama deki chenye kazi ya kuonyesha video ktk monitor ya pc) sasa katika kioo kinaleta analog input cannot display this video mode. But kwenye vioo vengine kinaonyesha, nimetest vitu vyote vinafanya kazi hofu yangu labda kioo kitakuwa hakikubali resolution ya tv box. Je kuna kifaa kingine cha kununua kwa ajili ya monitor kufanya kazi?
 
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
1,856
Likes
1,359
Points
280
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
1,856 1,359 280
Chief Mkwawa
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,306
Likes
9,091
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,306 9,091 280
umetumia output gani toka kwenye box hadi monitor?
 

Forum statistics

Threads 1,237,189
Members 475,465
Posts 29,280,809