Msaada aliyewahi kunufaika na mkopo TSSF anisaidie


Angelo Kabanda

Angelo Kabanda

Member
Joined
May 27, 2017
Messages
21
Likes
5
Points
5
Angelo Kabanda

Angelo Kabanda

Member
Joined May 27, 2017
21 5 5
Salamu kwenu
Mimi ni mmoja wa waliokosa mkopo heslb
Naomba kuuliza kwa mnufaika yeyote WA mkopo toka heslb anijuze au anishauri niombe au laah
 
badali

badali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
210
Likes
78
Points
45
badali

badali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2017
210 78 45
Salamu kwenu
Mimi ni mmoja wa waliokosa mkopo heslb
Naomba kuuliza kwa mnufaika yeyote WA mkopo toka heslb anijuze au anishauri niombe au laah
Huo mkuu full makato kopa 5 ulipe 15
 
E

Edwin mkw

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
533
Likes
22
Points
35
Age
23
E

Edwin mkw

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2014
533 22 35
Huo mkuu full makato kopa 5 ulipe 15
sasa utasbr mkopo w serkal mpk lin laf hawakat hvyo xoma maelezo vzur laf hakn ktu cha bure hata heslb hawatoi bure utardsha tu
 
badali

badali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
210
Likes
78
Points
45
badali

badali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2017
210 78 45
sasa utasbr mkopo w serkal mpk lin laf hawakat hvyo xoma maelezo vzur laf hakn ktu cha bure hata heslb hawatoi bure utardsha tu
Hakuna cha bure kweli lakin hapo sipo
 
badali

badali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
210
Likes
78
Points
45
badali

badali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2017
210 78 45
Kama ilivyo tofauti ya ada kati ya vyuo vya public na vya private basi na hapo ndo ivyo ivyo
 
Angelo Kabanda

Angelo Kabanda

Member
Joined
May 27, 2017
Messages
21
Likes
5
Points
5
Angelo Kabanda

Angelo Kabanda

Member
Joined May 27, 2017
21 5 5
Kama ilivyo tofauti ya ada kati ya vyuo vya public na vya private basi na hapo ndo ivyo ivyo
Ooh wenyewe wanariba kubwa zaidi ya serikali Duuh
Nafanyaje unanishauri??
 
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
1,635
Likes
610
Points
280
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
1,635 610 280
ukikosa mkopo heslb usihangaike kuzunguka hapa Dar kumejaa utapeli wa hali ya juu
 
PhD Sam

PhD Sam

Member
Joined
Nov 7, 2017
Messages
6
Likes
0
Points
3
PhD Sam

PhD Sam

Member
Joined Nov 7, 2017
6 0 3
Huo mkopo ukipanga kuupata unaupata tu, but itategemea na maamuzi yako.
 
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,133
Likes
441
Points
180
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,133 441 180
Waziri wa Elimu Mh. Ndalichako amewakana na kutahadharisha watakaotuma maombi huko serikali hatahusika na hawaitambui hiyo taasisi.
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
342
Likes
328
Points
80
Age
22
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
342 328 80
Me nimekopa tssf na nimekubaliwa kusajiliwa chuo na nishasajiliwa na hizi elimu zetu za afya ada mamilion mengi huko jaribu elfu salasini kuipoteza kwa kupata zaidi sio kesi af kutotanbuliwa na ndalichako kwan benki zinazokopesha zote hua zinamfata azitambue???
 
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,680
Likes
1,414
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,680 1,414 280
Waziri wa Elimu Mh. Ndalichako amewakana na kutahadharisha watakaotuma maombi huko serikali hatahusika na hawaitambui hiyo taasisi.
NDALICHAKO ndo anaetoa legal status ya trustees?
Acheni kushula,mnafeli sasa.
 
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,680
Likes
1,414
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,680 1,414 280
Mimi chuoni leo hii peupe wamenisajili kiroho safi,wenye Utomaso subirini A/C zetu zisome mtajua.
 
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,680
Likes
1,414
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,680 1,414 280
Me nimekopa tssf na nimekubaliwa kusajiliwa chuo na nishasajiliwa na hizi elimu zetu za afya ada mamilion mengi huko jaribu elfu salasini kuipoteza kwa kupata zaidi sio kesi af kutotanbuliwa na ndalichako kwan benki zinazokopesha zote hua zinamfata azitambue???
Bet.
 
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,133
Likes
441
Points
180
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,133 441 180
NDALICHAKO ndo anaetoa legal status ya trustees?
Acheni kushula,mnafeli sasa.
Mimi nimesikia kwenye taarifa habari sasa povu la nini, sana sana unaweza kujitoa muhanga 30,000/=ukipata ok ukikosa unaugulia kimyakimya, hata sasa hivi japo heslb ipo kisheria kuna waliokosa na wanaugulia hivyohivyo.
 
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,680
Likes
1,414
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,680 1,414 280
Sijakutolea povu mkuu,sorry tho if disgusting.
 

Forum statistics

Threads 1,237,724
Members 475,675
Posts 29,298,725