msaada activator ya WINDOWS XP SP3 YA 2011

msaada activator ya WINDOWS XP SP3 YA 2011

sayicom

Member
Joined
Jul 2, 2011
Posts
66
Reaction score
1
Naomba msaada wa hiyo activator kwa mtu kuni nisaidia kuia attach hapa ili niweze kuipata kiurahisi coz ku google inanisumbua wakati wa kui download nawasilisha....
 
Mkuu kama ni hivyo,utakesha. Kuattach file la ukubwa wake humu mara nyingi inasumbua. Usingekuwa mvivu kutafuta ungeishaipata tayari. Kwanza kuna link imewekwa humu kama siku tatu zilizopita,unadownload kirahisi kabisa na inafanya kazi vizuri sana.

Jitahidi usiwe mvivu ndugu yangu,sababu uliyoitoa hakuna mtu atakubaliana nayo kiukweli.
 
Mkuu kama ni hivyo,utakesha. Kuattach file la ukubwa wake humu mara nyingi inasumbua. Usingekuwa mvivu kutafuta ungeishaipata tayari. Kwanza kuna link imewekwa humu kama siku tatu zilizopita,unadownload kirahisi kabisa na inafanya kazi vizuri sana.

Jitahidi usiwe mvivu ndugu yangu,sababu uliyoitoa hakuna mtu atakubaliana nayo kiukweli.

Mi mwenyewe nakubaliana na wewe kuwa huyu jamaa ni mvivu vinginevyo angeshaipakua kitambo maana humu tunakimbilia msaada kwa vitu ambavyo ni adimu kuvipata kirahisi
 
Mi mwenyewe nakubaliana na wewe kuwa huyu jamaa ni mvivu vinginevyo angeshaipakua kitambo maana humu tunakimbilia msaada kwa vitu ambavyo ni adimu kuvipata kirahisi

Sure mkuu. Juzi tu nilitoa link ya hii kitu na kuna watu walidownload,wakatumia,ikafanya kazi fresh na wakaleta feedback. Sasa sina hakika kama jamaa alikuwa safarini au vipi. Lakini hata hivyo siamini kwamba ameshindwaje kuzipata na kudownloa kwenye google,wakati sisi sote tunatoa huko huko. Mi nadhani cha msingi alitakiwa aseme ni wapi anashinwa kudownload ili asaidiwe. Uwezekano wa kuattach files humu,atasubiri sana.Anyway,ngoja tusubiri wadau wengine waje,huenda suluhu ikapatikana kirahisi zaid.
 
Mi mwenyewe nakubaliana na wewe kuwa huyu jamaa ni mvivu vinginevyo angeshaipakua kitambo maana humu tunakimbilia msaada kwa vitu ambavyo ni adimu kuvipata kirahisi

No! Usiseme mvivu tu, pengine ni newbie kwa mambo haya lazima apate muongozo hata huko ku search kitu.

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
 
Back
Top Bottom