Mruhusu mkeo awe muimba kwaya kanisani,lakini...........

Mruhusu mkeo awe muimba kwaya kanisani,lakini...........

Umenikumbusha siku moja tutoke kwenye sherehe ya Upadrisho nikaja nimem.... Siti za nyuma..
 
Hayo mambo yapo kwa baadhi yao wengine hawapo hivyo uzuri mmenipa tahadhari wifi yenu mtarajiwa namuachisha kuimba kwaya kutoka leo
 
Halafu wanatongozana kupitia mistari ya biblia
Hakika, wana majina yao wanaitana kutoka huko kwenye vitabu, kama huna uzoefu huwezi kujua, sometime wanatongozana kwa kutumia "nota" yaani mwendo wa dosomifarelatisofafado kazi imeisha!
 
Kwa wanaJF wasio juwa mambo mengi napenda kuwakumbusha kidogo. Nani anaikumbuka kwaya ya AIC Shinyanga?Unajua kilichowakuta waimba kwaya na baadhi ya waimini wengine?

Kama kawaida waimba kwaya wengi ni vijana na damu zinachemka,wakienda kwenye mazoezi au kutumbuiza mambo yanayoendelea huko ni hatari. Wanapomaliza kutumbuiza neno la Mungu wenye imani haba hurudi kutumbuizana wao kwa wao

Wale wanakwaya wa AIC Shy wa miaka ile wanatamba walipukutika kama jani limetiwa kiberiti,waliambukiza magojwa ya zinaa ikiwemo ngoma. Fuatilia stori hii kwa watu wa kule,ndugu zetu hawa walipeana ngoma mmoja baada ya mwingine katika Choir yao

Kwa kweli kwaya ni jambo zuri kwa sababu unamuimbia Bwana aliye Juu,lakini wengi wao wanakuwa mafuska sana

Kwa hiyo unapomruhusu mkeo au memeo kuwa muimba kwaya,muombee sana
Kwaya bana wwngi wao wanaoana wao kwa wao,,,,
 
Binadamu tumeumbwa tukiwa na Akili, Matamanio & Utashi.., Akili ndiyo inajukumu la kutawala kati ya Watatu hao na akifanikiwa jukumu hilo Mungu atatukuzwa.., sasa inapotokea Matamanio ndie ameshika Usukani hapa Shetani huwa anapata lawama za kutosha sana!!!
 
Hakika, wana majina yao wanaitana kutoka huko kwenye vitabu, kama huna uzoefu huwezi kujua, sometime wanatongozana kwa kutumia "nota" yaani mwendo wa dosomifarelatisofafado kazi imeisha!
Watu na mauzoefu yenu!
 
Kwenye kwaya watu huwa wanagegedana sana 2,
Wapi AIC- Sumve,AIC-Koromije,AIC-Misasi,AIC-Misungwi,AIC-Ngudu
Hatar wangosha na wankiima
 
Kwa wanaJF wasio juwa mambo mengi napenda kuwakumbusha kidogo. Nani anaikumbuka kwaya ya AIC Shinyanga?Unajua kilichowakuta waimba kwaya na baadhi ya waimini wengine?

Kama kawaida waimba kwaya wengi ni vijana na damu zinachemka,wakienda kwenye mazoezi au kutumbuiza mambo yanayoendelea huko ni hatari. Wanapomaliza kutumbuiza neno la Mungu wenye imani haba hurudi kutumbuizana wao kwa wao

Wale wanakwaya wa AIC Shy wa miaka ile wanatamba walipukutika kama jani limetiwa kiberiti,waliambukiza magojwa ya zinaa ikiwemo ngoma. Fuatilia stori hii kwa watu wa kule,ndugu zetu hawa walipeana ngoma mmoja baada ya mwingine katika Choir yao

Kwa kweli kwaya ni jambo zuri kwa sababu unamuimbia Bwana aliye Juu,lakini wengi wao wanakuwa mafuska sana

Kwa hiyo unapomruhusu mkeo au memeo kuwa muimba kwaya,muombee sana
Ukitaka umrubuni mwanakwaya wa kike wewe mwambie njoo nikufundishe nyimbo mpya kisha wewe utawafundisha wenzako mbona utakuwa kama unashuka kitonga [emoji1] [emoji1]
 
Yani ni bora Mtu akabaki kuwa muumini wa kawaida kuliko kujidai Kumtumikia Mungu kwa njia ya kuimba halafu Mtu anafanya uasharati !
Ndo maana saingine nguvu Za Mungu hazishiki Watu wakapokea uponyaji n.k
Wengine Wanabaki kuwa wauza sura tu!
Ikumbukwe kuwa Hata Shetani mwasisi alikuwa Kiongozi wa kuimba kwaya ya mbinguni!
Mm pia huwa pia sina imani hata nahawa wachungaji kundoo wao wengi ni wakina mama , wadada Na Sikuizi WAO wamekuwa kama zamani wadada wengi walikuwa wanakimbilia kwa waganga kwa shida zao za harakaharaka. Sikuhizi wanakimbilia KWA wachungaji Hadi Usiku MCHUNGAJI anamuombea KWA Simu ndio alale akitaka kufanya lolote MCHUNGAJI utakuta kwenye Simu zao majina wachungaji kibao nikuhama makanisa tu hadi kunawakati wachungaji wanakuja majumbani kuwaombea pia huwa wanaibada ya kuwaombea Pekeyao kwenye OFISI zao . Mungu akija kama kweli anachoma watu mtashangaa sana watakao chomwa . Kama ule wimbo aliimba Ferudhi aloneka MCHUNGAJI lakini alikufa KWA ngoma.
 
Kwenye hizo kwaya kumejaa ufuska, wanakulana hatari hadi mtu unaogopa..

Ndio maana siku hizi nyimbo za Injili hazina upako.
 
Sio kwaya tu. Huko makanisani uzinzi umejaa. Vijana wamejawa na tamaa wanazini mchana kweupee. Nataman dini ya zamani ingerejea, kanisan kulijaa utukufu. Sasa hivi ni kachumbari. Ningetoa mfano hai ila ngoja niishie hapa.
 
Kazi ya hukumu ni ya Mungu. Usihukumu ...usijehukumiwa.
 
Back
Top Bottom