Mrithi wa Kikwete 2015 CCM Atakuwaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrithi wa Kikwete 2015 CCM Atakuwaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UTAJUA, Jun 14, 2012.

  1. U

    UTAJUA Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najaribu kutazama CCM mrithi wake atakavyokuwa, kwani Maskendo ni mengi, Habari za Ufisadi ni nyingi, Sheria zimepindishwa kidogo, Hospitali bado madawa hakuna...Yaani wananchi wameshakata tamaa.

    SWALI: Huyo mrithi Atawabadilisha vipi Wananchi mpaka Wamuelewe na CCM?
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,310
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Eh hivi bado kunaviumbe wanawaza ccm kuwa madarakani 2015? pole zenu.
    Endelea kuwaza siyo mbaya katiba inawaruhusu.
     
  3. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Atakuwa Mwanamitindo
     
  4. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakuwa mchapa kazi atatokea cdm.
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,002
    Likes Received: 8,451
    Trophy Points: 280
    Hilo siyo la kuuliza kabisa
    hakuna mtu atakeye pitishwa na ccm akawa fanya wanachi wailewe ccm kuwa italeta mabadilko kwa wananchi.
    Kwa sababu ya nguvu ya pesa wata mpitisha
    mwaaa,mwaa,mwa,mwaaaa
    mwamba wa kaskazini,baba lao ,asiye gusika ndani ya ccm.

    si mwingine ni LOWASA.

    Huyu ndie mrithi wa jk na hata hitaji kupitishwa na NEC ya ccm ni lazima awe mrithi wa jk
    Chezeaaaaaaaaaaa lowasa weeeee .
    Na hii ndio tiketi ya cdm to magogoni na hili wana ccm wote wanalitambua.
     
  6. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dr shein rais wa zanzibara,coz amewamudu uamsho!
     
  7. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 713
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mrithi wake ameagwa UN jana na anatoka Kaskazini jinsia ya +ke
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    namtaja rais wa tanzania 2015.naye ni mzalendo,mchapakazi,mchukia rushwa,mpenda haki na huyu ni mtanzania halisi.
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Katika CCM hakuna kama Lowasa. Hao wengine ni CCJ na CDM na wataondoka tu, na kumwachia mwenye chama. Hiki chama kina wenyewe. Usione kinaelea kimeundwa. Unafikiri watu wanakutana barabarani tu na kuunda chama.
    Hata CDM ina wenyewe (Umma).

    Changanya na za kwako.
     
  10. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    freemason
     
  11. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    freemason
     
  12. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Duuuuu tena!!!!!
     
  13. sk2000

    sk2000 JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 666
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Mi naona hii miaka mitatu iliyobakia amwachie Mkapa amsaidie kuimalizia. maana akiendelea hadi 2015 wengi tutakuwa tumeangamia kwa umasikini.
     
  14. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafasi ya kufanya hayo hatuwapi tena, tufanye mabadiliko ya kweli ktk taifa hili.
     
  15. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inawezekana majibu yote yakawa sawa au la. Unamaana mrithi kwenye nafasi ya urais au kama mwenyekiti wa CCM. Matamanio ya Kikwete ni kupata mtu atakayemlinda yeye, Riz1 na Salma kwenye rundo la tuhuma linalowakabili.
     
  16. D

    Dany3 Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    N nouma.
     
  17. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,721
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Hapo ndio kwenye Mtihani.

    Samwel sitta will do. akinyimwa atakuaj CCK.

    Akipewa Lowasa Nape atakuja CDM.

    Yaani rahaaaaaaa.
     
  18. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 733
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Jamani mbona mnamsahau bwana mkubwa nani huyuuuuuuuuuuuuu? WASIRA....eeee WASIRA. huyu ndie atakuwa mrithi wa JK maana amejipendekeza vya kutosha.
     
  19. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 816
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sio rais ajae, ni kiongozi wa nchi (mpito) ajae ni MWAMUNYANGE. Kwani hujui jeshi ndo litapanga tarehe nyingine ya uchaguzi!
     
Loading...