mrembo aliye free wekend


M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
nina miaka 26 nina g.f ambaye yuko mbali kwa sasa sijaoa. umbo la wastani kg65, urefu cm164 napenda sana mpira situmii kilevii sipendi kwenda club elimu yangu ya juu... natafuta mrembo wa kuniondolea upweke sio kimapenzi siku za wekend awe na umri wa 20-30 awe mpenzi wa soka asiwe mlevi elimu kuanzia f4..... awe mkaazi wa jiji la dsm ukiitaji ni P.M Karibu
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
nina miaka 26 nina g.f ambaye yuko mbali kwa sasa sijaoa. umbo la wastani kg65, urefu cm164 napenda sana mpira situmii kilevii sipendi kwenda club elimu yangu ya juu... natafuta mrembo wa kuniondolea upweke sio kimapenzi siku za wekend awe na umri wa 20-30 awe mpenzi wa soka asiwe mlevi elimu kuanzia f4..... awe mkaazi wa jiji la dsm ukiitaji ni P.M Karibu
plz nenda Welcome to Facebook - Log In, Sign Up or Learn More utakuta mabroiler wengi tu.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,878
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,878 80 145
Upweke unaweza kukuondoka kwa kufanya mazoezi, kujiweka busy, kubadilishana mawazo na marafiki ila kama unataka mpenzi mpya sio mbaya ila sababu ulizotoa sio.
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
haya bibie ila elewa nilichoandika hapo kama ww hutaki kaa kimya quotation yako pia inaonyesha umesoma ila hukuelewa niko single sina familia this room is for those ho looking for frends kila ki2 kiko wazi so b4 u replie any threat wread and understand it...... kwa nini ww uko humu unaitji mchumba ama mpenzi??
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
ahaaahaaa mazoezi nafanya kuanzia j3 mpaka ijumaa jioni usiku mpenzi ninaye ndo maana nikaliweka wazi ukaribu wa msichana na mvulana si lazima uwe wa kimapenzi open yo mind lady... ila unakaribishwa
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Ayaaa! Mi wa mpwapwa nishakosa zali la mentali.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
haya bibie ila elewa nilichoandika hapo kama ww hutaki kaa kimya quotation yako pia inaonyesha umesoma ila hukuelewa niko single sina familia this room is for those ho looking for frends kila ki2 kiko wazi so b4 u replie any threat wread and understand it...... kwa nini ww uko humu unaitji mchumba ama mpenzi??
mmmh! muondolewa upweke mwenyewe mkali!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,239,982