Mrema atinga polisi kuripoti kuzushiwa kifo

Mrema atinga polisi kuripoti kuzushiwa kifo

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Posts
5,227
Reaction score
5,303
Mwenyekiti wa Bodi ya Parole ,Augustine Mrema leo ameripoti rasmi tukio la kuzushiwa kifo kupitia mitandao ya kijamii katika kituo cha polisi cha OysterBay kilichopo jijini Dar es salaam .

Mh Mrema amesema taarifa hizo zilizushwa na kutengenezwa na baadhi ya wapinzani wanzake wasiomtakia mema Mh Rais Magufuli kwa lengo la kuwafanya watanzania wasisikilize mazungumzo kati ya Mh Rais Magufuli na waziri mkuu mstaafu Mh Edward Lowasa badala yake wajadili kifo cha chake kitu ambacho si sahihi

26231455_1638266469585940_4500437837107842158_n.jpg
26814601_1638266426252611_1467408272985459832_n.jpg
 
Mwenyekiti wa Bodi ya Parole ,Augustine Mrema leo ameripoti rasmi tukio la kuzushiwa kifo kupitia mitandao ya kijamii katika kituo cha polisi cha OysterBay kilichopo jijini Dar es salaam .

Mh Mrema amesema taarifa hizo zilizushwa na kutengenezwa na baadhi ya wapinzani wanzake wasiomtakia mema Mh Rais Magufuli kwa lengo la kuwafanya watanzania wasisikilize mazungumzo kati ya Mh Rais Magufuli na waziri mkuu mstaafu Mh Edward Lowasa badala yake wajadili kifo cha chake kitu ambacho si sahihi

View attachment 673819 View attachment 673820
Kwa hiyo anataka alipwe fidia ya bilioni 20, aisee huyu mzee naona expansion joints za kichwa chake zimelegea
 
Anahisi kunyang'anywa cheo, it does not harm kama angetulia tu nyumbani, ingemjengea heshima
 
Nadiriki kusema njaa ni gonjwa kubwa kuliko Ebora ama ukimwi.. mzee huyu apumzike Kwani Hakuzaa watoto wa kumwambia? Ama ana Aina ya watoto kama Akina Lemutuz vibamia?
 
Akh kaenda kudhibitisha kuwa hajafa,nchi inavituko wakati mwingine
 
Hawa ndio wazee wanaochelewesha maendeleo ya hii nchi!

Usikute hapo police wakaacha kuwahudumia wananchi wenye shida zao za dhalula, wakampa kipaumbele mwenyekiti wa bodi ya parole my ass!
 
Mbona ye sio wakwanza kuzushiwa,au anatafuta pa kutokea.
 
Back
Top Bottom