Mrejesho: Tulioacha pombe 2019, hii kitu haitekelezeki

Mrejesho: Tulioacha pombe 2019, hii kitu haitekelezeki

Nami 2019 nimeimaliza kwa kupunguza kiwango cha kunywa bia .. ni ngumu sana maana ukiona bia ya baridi adi koromeo linajikunyata,2020 naelekeza nguvu kwenye kunywa wine zaidi
 
Nami 2019 nimeimaliza kwa kupunguza kiwango cha kunywa bia .. ni ngumu sana maana ukiona bia ya baridi adi koromeo linajikunyata,2020 naelekeza nguvu kwenye kunywa wine zaidi
Kuweni makini wine nyingi ni fake!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom