Mrejesho: Nimepata mpenzi JF, mliohoji why on JF


Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,644
Likes
231
Points
145
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,644 231 145
Wakuu,

Mtakumbuka hivi juzi nilipost uzi kuwa namtafuta Eva wangu. Mungu sio Juma Nature, nimepata!! Nilikuwa creative kwenye Post yangu ili nistand out, nisijumuishwe kwenye wahuni wanaotafuta tu casual dates.

Sasa kuna mapopoma walitoka povu eti why on JF, mtaani sijaona? n.k. Hawajui tulionao mtaani au huku uraiani ndio hawa hawa walioko JF, so it makes no difference. Kwahiyo mmeumbuka, Naomba mtu akisema anatafuta, muacheni apate.

Ova.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,570
Likes
3,806
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,570 3,806 280
Hongera mkuu.

Ana muonekano mzuri huyo uliyempata?
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,037
Likes
3,984
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,037 3,984 280
Hongera
 
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,423
Likes
1,468
Points
280
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,423 1,468 280
Dah,bado hujapona tu kale kaugonjwa kako?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,108
Likes
4,982
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,108 4,982 280
Kila la kheri mkuu...
 
ibra87

ibra87

R I P
Joined
Jul 22, 2015
Messages
5,634
Likes
4,580
Points
280
ibra87

ibra87

R I P
Joined Jul 22, 2015
5,634 4,580 280
kila la heri lakini hata ukija kuachwa ama kushare na wengine tunaomba utuletee mrejesho
 
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
790
Likes
860
Points
180
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
790 860 180
haya! na mimi natangaza nia.
 
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
3,336
Likes
2,726
Points
280
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
3,336 2,726 280
Najua uliwageuza nyanya za sokoni kwa kila mmoja kutuma picha Whatsup ili uchague anayeng'aa zaidi, saida karoli anasema chambua kama karanga
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
20,600
Likes
19,099
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
20,600 19,099 280
Sidhani kama utadumu na huyo mpenzi kwa mipasho kama hii..
 
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
8,069
Likes
19,489
Points
280
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
8,069 19,489 280
Maisha mema ya ndoa.
 
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
8,069
Likes
19,489
Points
280
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
8,069 19,489 280
Maisha mema ya ndoa.
 
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,644
Likes
231
Points
145
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,644 231 145
Hadi nitoe mahari.
 
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,644
Likes
231
Points
145
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,644 231 145
Najua uliwageuza nyanya za sokoni kwa kila mmoja kutuma picha Whatsup ili uchague anayeng'aa zaidi, saida karoli anasema chambua kama karanga
Hapana mkuu. Aliyenifuata PM ni mmoja tu...na ndio huyo Mungu alikuwa kapanga.
 
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,644
Likes
231
Points
145
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,644 231 145
Najua uliwageuza nyanya za sokoni kwa kila mmoja kutuma picha Whatsup ili uchague anayeng'aa zaidi, saida karoli anasema chambua kama karanga
Hapana mkuu. Aliyenifuata PM ni mmoja tu...na ndio huyo Mungu alikuwa kapanga.
 
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,644
Likes
231
Points
145
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,644 231 145
Dah,bado hujapona tu kale kaugonjwa kako?
Kaugonjwa kapi mkuu? maana ugonjwa pekee niliyokuwa nao ni upweke wa kuwa single, na sasa Allah kanisikia.
 
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,644
Likes
231
Points
145
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,644 231 145
Hongera mkuu.

Ana muonekano mzuri huyo uliyempata?
Sana. Sikuamini macho yangu. Unajua watu wanaichukulia for granted JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,215,005
Members 462,987
Posts 28,531,702