Mrejesho: Nimepata mchumba, shukrani JF

missrena

Member
Joined
Oct 13, 2015
Posts
23
Reaction score
6
Habari wana JF.

Wapendwa mwaka jana nilitoa uzi wa kutafuta mchumba, na nashukuru Mungu walijitokeza wengi wenye na wasio na vigezo, wengine waume za watu(wonders never seize)

Nilifanikiwa kumpata mmoja aliyekidhi vigezo na tukaanzisha urafiki hatimae uchumba, na kwakweli he is such a wonderfull man, namshukuru Mungu kwa hilo sana.

Kwa neema ya Mungu ndoa ni Februari mwakani.

Hivyo niwatie moyo wale wanaotafuta, ila kuweni makini tu maana katika msafara wa mamba, kenge hawakosekani.

Shukrani JF.
 
Pongezi na usimuamin hadi pete itue kidolen....
 
Uliweka tangazo Jana, Leo umempata na ndoa n February. Asee, kama ulivyosema "wonder never seize"
 
Mirejesho iongezeke iniongeze moto wa kuweka bandiko langu.
 
Kwahiyo kuna Kenge walikula mzigo wakasepa?
 
Kumbe inawezekana, hongera kwa mrejesho.

Nasi hatutokata tamaa mpaka kieleweke.
 
Ukiona unakutana na kenge,mijusi jiangalie...labda na wewe ni kenge,mjusi.
 
Hivi haya mambo kumbe yanawezekana[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134]
Kila lenye heri mama, Mungu awatilie wepesi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…