chanawalleti
Member
- Jul 16, 2016
- 49
- 45
Nadhani wengi mtakumbuka nilivyoleta uzi apa wife kwa imani yake aligoma kutumia ARVs, kwenye uzi kuna point nilichukua na nashukuru nilizifanyia kazi.
Jana ilikuwa hivi nilimbembeleza niliamka saa kumi na moja nikaanza kuongea nae akaanza kanielewa, Mungu alivyo mkubwa nikaenda kituo cha afya nikiwa sina wasiwasi wowote nilipofika nikamkuta mpimaji VVU mwenyewe alishangaa nilivyokua najiamini tuliongea mengi bahati nzuri alikua kaokoka.
Nilimpigia wife simu nikamwomba aje kweli akaja mama akatoa somo sana kiukweli akaelewa nikapima nae kapima nashukuru kakubali kutumia dawa. nashukuru sasa nimeacha tabia na njia zote zisizompendeza Mungu nimekua mtu wa kujiamini sana hadi madocta walinisifu kuwa ni mfano wa kuigwa.
Jana ilikuwa hivi nilimbembeleza niliamka saa kumi na moja nikaanza kuongea nae akaanza kanielewa, Mungu alivyo mkubwa nikaenda kituo cha afya nikiwa sina wasiwasi wowote nilipofika nikamkuta mpimaji VVU mwenyewe alishangaa nilivyokua najiamini tuliongea mengi bahati nzuri alikua kaokoka.
Nilimpigia wife simu nikamwomba aje kweli akaja mama akatoa somo sana kiukweli akaelewa nikapima nae kapima nashukuru kakubali kutumia dawa. nashukuru sasa nimeacha tabia na njia zote zisizompendeza Mungu nimekua mtu wa kujiamini sana hadi madocta walinisifu kuwa ni mfano wa kuigwa.