Mrejesho: Huyu mwanamke hataki kufanya usafi

Mrejesho: Huyu mwanamke hataki kufanya usafi

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Posts
1,251
Reaction score
710
Habari za jumapili wana jf


Mimi nina mchumba wangu ambaye kuna siku niliomba ushauri humu wa jinsi ya kumfanya ili apende kufanya usafi maeneo yake.
[h=3](Huyu mwanamke hataki kufanya usafi)[/h]
Mbali na hiyo pia nina wadada wawili pembeni yeye hawajuwai na wala hawafamiani wote na hii ilitokana yeye kuwa na mgomo wa kunyowa manywele yake sehemu za sili ikanibidi nitafute msafi ili kupanda raha tofauti .

Ila cha ajabu kila nikipanga kupeana utamu na hawa wengine mbali na yule mfuga mavuzi yani tunafika guest vizuri tuu nikiaza tu kugegeda tumbo linanza kuuma polepole na pale takapowashusha wazungu basi tumbo linaweza kuuma mpaka mpaka tunashindwa kuendelea ila tukitoka tu guest linaacha kabisa.

siku nyingine nikamchukuwa mwingine jana ndipo ilikuwa balaa tumbo limeuma hadi nikala chini tukaamuwa kuairisha.

Ila kwa huyu mchumba wangu hata siku moja tumbo lijawahi kuniuma sasa najiuliza hiv tatizo nini? nawaza sijapata majibu kwanini niktaka kugegeda mbali na yeye tumbo linaniuma sana hadi niliyenaye ananionea huruma?

Sijapata majibu naombeni msaada hiv tatizo ni nini?
 
Unawaitaje wazungu wakati watoto wanatoka black kama wewe?
Hao ni ma blackmore wenzako.
 
bora wewe unaumwa tumbo,kuna mwenzako namtia aibu kila siku akienda na mwingine kitu hakisimami...ni mdebwedo tu mpaka aje kwangu!
 
Hivi ni vituko uswahili... Uswahilini kuna vituko... Suma g amepotelea wapi siku hizi...
 
bora wewe unaumwa tumbo,kuna mwenzako namtia aibu kila siku akienda na mwingine kitu hakisimami...ni mdebwedo tu mpaka aje kwangu!

Aiseeeee!,,angalia acje akafa kwa pressure
 
Atakufa kwa kujitakia. kwanini anatangatanga na dunia kubadilisha k kila siku anataka kugundua nini

Haa haa haa hyo na destury ya mwanaume lazma achange mboga sku moja moja
 
Haa haa haa hyo na destury ya mwanaume lazma achange mboga sku moja moja

Teh! na mimi Siwezi mruhusu aniletee kipindupindu wakati nauwezo naujuzi wote wa kumzuia!
 
Teh! na mimi Siwezi mruhusu aniletee kipindupindu wakati nauwezo naujuzi wote wa kumzuia!

eeh!! Sasa hyo njia uliyotumia n haram,,,ungemzuia kwa kumpa maujuz na madoido yotee uliyonayo,, 😛 hata ndan hatotaka utoke thee thee
 
Hakuna jinsi hapo mzee. Pole sana. Ndo faida ya kutongoza wanawake washirikina.

Kuna dada mmoja naye alifanyiwa ufundi kama wewe na jamaa ambaye ameoa na ana familia ila huyu dada ni mchepuko wake tu japo pia wamepata naye watoto wawili.

Tatizo ni kwamba huyu dada kapigwa lock, akimpata boyfriend wakienda guest anaanza kupata hedhi na damu inatoka nyingi ila wakitoka guest tu ngoma inakata. Amejaribu mara kadhaa maana yule jamaa anamzingua kishenzi sema sasa hawezi kuruka inabidi akae baki naye tu.

Mafundi wapo

Habari za jumapili wana jf


Mimi nina mchumba wangu ambaye kuna siku niliomba ushauri humu wa jinsi ya kumfanya ili apende kufanya usafi maeneo yake....

Mbali na hiyo pia nina wadada wawili pembeni yeye hawajuwai na wala hawafamiani wote na hii ilitokana yeye kuwa na mgomo wa kunyowa manywele yake sehemu za sili ikanibidi nitafute msafi ili kupanda raha tofauti ...
Ila cha ajabu kila nikipanga kupeana utamu na hawa wengine mbali na yule mfuga mavuzi yani tunafika guest vizuri tuu nikiaza tu kugegeda tumbo linanza kuuma polepole na pale takapowashusha wazungu basi tumbo linaweza kuuma mpaka mpaka tunashindwa kuendelea ila tukitoka tu guest linaacha kabisa...
siku nyingine nikamchukuwa mwingine jana ndipo ilikuwa balaa tumbo limeuma hadi nikala chini tukaamuwa kuairisha ....

Ila kwa huyu mchumba wangu hata siku moja tumbo lijawahi kuniuma sasa najiuliza hiv tatizo nini? nawaza sijapata majibu kwanini niktaka kugegeda mbali na yeye tumbo linaniuma sana hadi niliyenaye ananionea huruma? Sijapata majibu naombeni msaada hiv tatizo ni nini?
 
piga kavu harafu hao wazungu wamwage kwenye hayo manywele yake labda inaweza kumsukuma afanye usafi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom