Mrejesho, alidai hana hisia.

Hendisamu

JF-Expert Member
May 9, 2019
319
500
Wakuu habari za muda huu, kuna thread moja niliwahi post kwenye love connect nikitafuta wangu wa moyo.

Bahati nzuri kati ya wakiokuja nilikongwa nyoyo na binti mmoja (30yrs) safii alinipendeza moyoni na machoni, tukaweka appointment tukakutana mawasiliano yakaendelea charting hadi usiku wa manane.

Niliona nimepata kabisa nikaanza kuzidisha romantic kicks cha ajabu siku moja ananmbia amependa niwe rafiki yake tu sababu HANA HISIA ZA MAPENZI NA MIMI daaah! Niliumia sana nikasema isiwe tabu nikanyamaza hadi sasa.

Anyway, nishauri tu kuwa tunapotafuta au kutafutwa ukijirokeza uwe serious maana mtu hadi aache wengine aje kwako tayari utafanya akuone haupo serious una yumba na maisha.

Niliwaza either hajanipenda au ni kudeka kimapenzi ? Sasa kwa kuwa mimi sihitaji kipoteza muda nikaona huyu sio fungu langu otherwise alikuja kwa lengo jingine.

Tubadilike tuwe.wawazi kama mtu hujamwelewa/hujampenda mchane makavu tu na ndo maana ya kupeana mawasiliano kuonana na kutumiana picha.

Naamini ataona huu Uzi but unisamehe kama.nitakukwaza.

Nawasilisha.
 

corasco

JF-Expert Member
Jan 17, 2016
3,610
2,000
Uzuri wa hiz mambo mkuu...wenyewe wasema mlango wa Mungu u wazj..ukijidai weeeh sitaki nataka au hueleweki au unazingua...basi wanajitokeza watu ili waku replace tu ....sasa omba uwe irreplaceable hivyo yaan
 

Hendisamu

JF-Expert Member
May 9, 2019
319
500
Umeongea mkuu niliwaza n nikasema au alivyoniona nimeshuka kwenye daladala akaona sio type yake nini? Teh teh teh nikasema isiwe kazi.
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
53,887
2,000
Sisi wanawake huwa tunapenda taratibu, inawezekana alidhani atakupenda kadri mnavyoendelea lakini bahati mbaya ameshindwa....msamehe bure. Lakini pia anaweza kuwa na sababu nyingine hiyo ameifanya kama kisingizio tu, au kuna mambo yamemkwaza mlipokuwa mnachat watu wengine (nikiwemo mimi) huwa tunakerwa na vitu vidogo sana.
 

1kush africa

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
8,492
2,000
Sisi wanawake huwa tunapenda taratibu, inawezekana alidhani atakupenda kadri mnavyoendelea lakini bahati mbaya ameshindwa....msamehe bure. Lakini pia anaweza kuwa na sababu nyingine hiyo ameifanya kama kisingizio tu, au kuna mambo yamemkwaza mlipokuwa mnachat watu wengine (nikiwemo mimi) huwa tunakerwa na vitu vidogo sana.
Jamaa yetu awe mpole tu, hahaha
 

Hendisamu

JF-Expert Member
May 9, 2019
319
500
Oky, ila bado nampenda hata leo akijitokeza. Na mm nilikuwa kwenye tafiti zangu pia.
Sisi wanawake huwa tunapenda taratibu, inawezekana alidhani atakupenda kadri mnavyoendelea lakini bahati mbaya ameshindwa....msamehe bure. Lakini pia anaweza kuwa na sababu nyingine hiyo ameifanya kama kisingizio tu, au kuna mambo yamemkwaza mlipokuwa mnachat watu wengine (nikiwemo mimi) huwa tunakerwa na vitu vidogo sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom