Mr sugu ni nani?


engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
Ndugu wana jf tumepata jembe tena jembe litakalo lima hata kiangazi,ukitaka kumjuwa sugu ni nani sikiliza ile nyimbo yake ya antivirus,sugu anakuambia moto ni uleule yeye anauhuru wa kusema na atasema,pia anakuambia maisha ni mchakamchaka kwani ktk maisha kamanda sugu hana uoga,bila kuchoka kwani maisha ni kama soka kusongana,yupo tayari kuonyesha maajabu ktk bunge lijalo
anakuja sugu na falsafa za obama,anahitaji mabadiliko na wanambeya mcjari mmepata jembe mpeni ushirikiano mr suguuuuu

sugu chadema ni tumaini jipya fanya mambo maneno ni yes hakuna no kwa wanambeya

mapinduziiiiiiiiiiiiiii daimaaaaaaaaaaaaa
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Kulikuwa na haja ya kuanzisha thread kwa jambo hili kweli!!?
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,052
Likes
84
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,052 84 145
Nilijua unataka kutupa wasifu wake

Nikimaanisha CV na experience zake za maisha.
 

Forum statistics

Threads 1,205,830
Members 458,116
Posts 28,207,197