Mr Nice akanusha kifo chake

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
23,886
2,000
Kwa hiyo amekanusha kuwa hajafa, angekufa angedhibitisha kuwa amekufa?
 

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Sep 29, 2016
6,026
2,000
hivi wanaozusha taarifa za kifo huwa wanawaza nini?
Ni upepo tu, unaovuma. Hauwezi kuelewa chimbuko lake.
Mara nyingi husababishwa na ndoto za mtu.
Mtu huyo huota kifo cha anayezushiwa, kisha husimulia ndoto ile.
Msikilizaji ndiye huanza kuzusha uvumi. Ni mambo ya imani ama maono ya kiroho zaidi.
Vumi nyingi za namna hiyo hupelekea kutokea ukweli siku za usoni kwa nyakati hizo.
Chunguza na utafakari, uvumi mwingi uhusuo maisha ya mtu, huja kutokea ukakanushwa na mtu akawepo hai kweli, lakini haipiti muda mrefu, mtu huyo hufariki.
Mfano ni wa marehemu Samuel Sitta.
 

Jaby'z

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
3,813
2,000
Ni upepo tu, unaovuma. Hauwezi kuelewa chimbuko lake.
Mara nyingi husababishwa na ndoto za mtu.
Mtu huyo huota kifo cha anayezushiwa, kisha husimulia ndoto ile.
Msikilizaji ndiye huanza kuzusha uvumi. Ni mambo ya imani ama maono ya kiroho zaidi.
Vumi nyingi za namna hiyo hupelekea kutokea ukweli siku za usoni kwa nyakati hizo.
Chunguza na utafakari, uvumi mwingi uhusuo maisha ya mtu, huja kutokea ukakanushwa na mtu akawepo hai kweli, lakini haipiti muda mrefu, mtu huyo hufariki.
Mfano ni wa marehemu Samuel Sitta.
nimekuelewa mkuu lakini ndoto haziwezi kukutabiria 100% ukweli kuna ndoto za uongo pia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom