Mr 2 au Shy Rose nani anauza siri za chama chake?

Mr 2 au Shy Rose nani anauza siri za chama chake?

Simple

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2009
Posts
249
Reaction score
121
kama hawa waheshimiwa wanakula uroda, watashindwa vipi kumegeana japo dondoo mbili tatu kuhusiana na mikakati siri ya vyama vyao? Inatia shaka kwa kweli?
Kuhusu mabwana hao kula uroda,,tembelea mjengwa blogu uisome kauli ya jafarai)mchumba wa shy rose)..
Nina wasiwasi kama kwa siasa zetu ili swala ni la kawaida.
 
Siasa hapo hakuna, hampo ni msanii wa bongo flava anatafuta umaarufu kupitia siasa. usisikilize maneno ya upande mmoja mkuu. think criticaly baba.
 
Mkuu hili ni jukwaa la siasa sio la udaku!!!!:twitch:
 
Kama walengwa ni so called 'Mbunge wa chama pinzani' halafu mwingine ni kada wa CCM aliyekuwa anawania 'ubunge' halafu mahusiano yao sio SIASA basi peleka post hii kwenye Bongo flavour,,, wote hao ni wawakilishi wa watu,,,,Kama sijasikia maneno ya upande pili nitajuaje,nifahamishe kama unajua,,
 
Siasa ni nini mkuu? ebu nifahamishe
 
[video]http://www.teentz.com/video/video/show?id=5352279%3AVideo%3A74283[/video]
 
Madogo wa siku hizi hivi mnasikia raha gani kutoka na wanawake wenye umri wa nyanya zenu???
 
Wanaitwa Mario, wanalelewa sasa issue Manyanya wakienda kuchuma Mario wanalia wivu patamu hapo
Madogo wa siku hizi hivi mnasikia raha gani kutoka na wanawake wenye umri wa nyanya zenu???
 
Huyo tu shyrose Lakini wazee wengi wanajua kulea, wasichana wengi wanasumbua sana.
 
Huyo tu shyrose Lakini wazee wengi wanajua kulea, wasichana wengi wanasumbua sana.

Kuhusu siri za chama hiyo ni juu yao mbona hajaanza Mr. sugu, kwani hata katibu wetu mkuu Dr slaa na mkewe wa zamani walikuwa vyama tofauti, slaa chadema na mama chama cha mafisadi.? Zitto kabwe alikuwa anatoka na mrs mpakanjia?? kwa hiyo swala la siri za chama wanalijua wao hivyo acha waendelee kubenjuanana.
 
kama ilivyokuwa wakati wa amina chifupa?....zito alikuwa juu kutokana na kuvuja kwa siri kulikotokana na mahusiano nao....this time siri nyingi za NMB/CCM tutazisikia toka CHADEMA....TUWAACHE WAENDELEE ILI TUYASIKIE MENGI KUPITIA MAJUKWAA YA SIASA....ILA DU...! INAELEKEA MAMA ANAPENDA DOGODOGO TENE MAARUFU
 
Mbona sugu ni mzee, ulizieni umri wa sugu na shyrose.
 
kama ilivyokuwa wakati wa amina chifupa?....zito alikuwa juu kutokana na kuvuja kwa siri kulikotokana na mahusiano nao....this time siri nyingi za NMB/CCM tutazisikia toka CHADEMA....TUWAACHE WAENDELEE ILI TUYASIKIE MENGI KUPITIA MAJUKWAA YA SIASA....ILA DU...! INAELEKEA MAMA ANAPENDA DOGODOGO TENE MAARUFU

Hapo kwenye red, NO! Kwa sugu kafika, ni mtu mzima mwenzie.
 
Urodana siasa ni tofauti na hata kama wakipeana siri hina tatizo kwa sababu maamuzi ya chama hufanywa na vikao na siyo mtu mmoja.
 
:A S thumbs_down::A S thumbs_down::coffee::coffee::A S thumbs_down::A S thumbs_down:
 
... Unamaana watu wa vyama tofauti hawawezi kuwa wapenzi??...
 
Kuhusu siri za chama hiyo ni juu yao mbona hajaanza Mr. sugu, kwani hata katibu wetu mkuu Dr slaa na mkewe wa zamani walikuwa vyama tofauti, slaa chadema na mama chama cha mafisadi.? Zitto kabwe alikuwa anatoka na mrs mpakanjia?? kwa hiyo swala la siri za chama wanalijua wao hivyo acha waendelee kubenjuanana.

Tufahamishe vizuri katibu mkuu wetu Slaa siku za nyuma amewahi kufunga ndoa? naona huna habari nyingi za ndoa za watu.
 
Back
Top Bottom