MPO WAPI?

MPO WAPI?

imebidi miamke nitoe ki2 changu na mimi
20190315_054353.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
upate kitu tena kitu cha arusha.... kitu cha arusha kinaliwa na watu wenye hela, kinaliwa na watu wenye hela...... hakisokotwi kwenye gazeti ,kina sokotwa kwenye rizla ya kununua dukani tena kwenye maduka makubwa makubwa...
 
upate kitu tena kitu cha arusha.... kitu cha arusha kinaliwa na watu wenye hela, kinaliwa na watu wenye hela...... hakisokotwi kwenye gazeti ,kina sokotwa kwenye rizla ya kununua dukani tena kwenye maduka makubwa makubwa...
Kama hizo paper za raw ni brand kubwa na nzuri duniani..first class rolling papers
 
Back
Top Bottom