Mpishi anahitajika haraka

Mpishi anahitajika haraka

MNAFU

Member
Joined
Jan 16, 2014
Posts
99
Reaction score
24
Anatafutwa MPISHI wa kupika chakula Kwa ajili ya wafanyakazi wa kampuni. Kampuni Ina wafanyakazi Kati ya 15 na 20 na itamuajiri mpishi Huyu na atakuwa mfanyakazi wake.

Kampuni Hii inafanya kazi zake pembezoni mwa jiji la Dar Es Salaam na Ina utaratibu wa kuwapatia malazi wafanyakazi wake wote. Mpishi Huyu pia atapatiwa Malazi.

Mpishi Atapika chakula cha mchana na usiku pamoja na shughuli ndogo ndogo za usafi wa ofisi wakati wa asubuhi.

Sifa:
1. Mwanamke au Mwanamume mwenye Uzoefu wa kazi ya upishi.

2. Uwezo wa kufanya kazi yake katika mazingira ya hali ya usafi.
3. Uwezo wa kujisimamia mwenyewe bila kufuatwa fuatwa.

4. Mwaminifu katika kutunza bajeti na kudhibiti vyakula atakavyopewa.

5. Elimu yoyote kuanzia darasa la Saba.

Kazi Hii haina ulazima kuwa mwombaji amepitia au emesoma Masomo ya upishi ingawa atakayekuwa na sifa hizo atafikiriwa kwanza.

Kwa anayehitaji au mwenye ndugu anayehitaji nafasi Hiyo tafadhali piga simu no
0768606412 ili uongee na mhusika.
 
Mm nina masters naweza kuja kupika kikubwa ni maslahi mazuri....
 
Haha ha ha a BIGURUBE. Elimu kubwa hapo si muhimu. Kikubwa ni kuijua kazi yenyewe... Karibu...
 
Last edited by a moderator:
Wakuu suala la elimu kubwa katika kazi halihitajiki. Kinachotakiwa na sifa nilizozitaja hapo juu. Ndo maana nimesema sio lazima mtu awe na cheti cha upishi, n.k.

Ikumbukwe kuwa mpishi Huyu ataajiriwa na kuwa mfanyakazi wa Kampuni na Kwa Hiyo atapata hali zote sawa na wafanyakazi wengine.

Mtu anayetakiwa hapa ni Yule anayejua wajibu wake na kutimiza Majukumu yake bila kufuatwa fuatwa au kusukumwa sukumwa n.k. Kwa Hiyo Naamini sifa hizi watu wengi wanazo. Labda wengine hawapendi "title" Hiyo n.k.

Changamkieni fursa hii. Leo itakuwa mwisho Kwa waombaji na watu watafanyiwa usaili ndani ya siku mbili zijazo. Karibuni.
 
Back
Top Bottom