Mpinzani Mpya wa Mwigulu apatikana

Mpinzani Mpya wa Mwigulu apatikana

Status
Not open for further replies.

VIJANA SINGIDA

New Member
Joined
Jan 15, 2014
Posts
4
Reaction score
1
Ni Mwanasheria machachari George Kidindima ametangaza nia ya kugombea Ubunge ktk Jimbo la iramba magharibi 2015 kupitia CHADEMA
-Kidindima amepata kuwa Mhadhiri msaidizi ktk Chuo ya uhasibu Singida campus pia ni mwandishi wa vitabu kadhaa vya business law,

Source;Mwigulu nchemba vs Kitila mkumbo(fb group)

===================
AKANUSHA
Ndugu zangu, mapema leo asubuhi mmeona post ya BAVICHA-IRAMBA ikisema kuwa nimetangaza rasmi kugombea UBUNGE katika jimbo la Iramba-Magharibi. Hilo haliwezi kuwa tangazo langu rasmi kwa sababu zifuatazo:-

1. Mgombea wa nafasi kubwa na nyeti kama hiyo hawezi kusemewa na yeyote ila yeye binafsi. Hivyo basi kama nia hiyo ninayo nitatangaza rasmi mimi mwenyewe muda wakufanya hivyo ukimea (ukiwadia).

2. Jumuiya ya chama (kama ilivyo Bavicha) sio haki kumuunga mkono mwanachama yeyote ambaye hata hajaidhinishwa na chama kugombea nafasi husika. Hii inaleta picha mbaya kwa yeyote mwingine mwenye nia yakugombea nafasi husika.

3. Muda wakutangaza kugombea haujafika hivyo kufanya hayo ni ukiukwaji mkubwa wa katiba ya chama pamoja na kanuni zake. Napenda ieleweke kuwa mimi kama Mwanasheria na mdau wa siasa kwa muda mrefu naielewa Sheria ya usajili wa vyama vya siasa nchini, na katiba ya CHADEMA naielewa KINDAKINDAKI ("in and out"), hivyo siwezi kuikiuka kwa namna iwayo yote.

Aidha nimesikitishwa sana na Baraza hilo la vijana la CHADEMA kwakunilisha maneno na kusema uongo kuwa nilitoa matamshi hayo pale Katala Beach Hotel, jambo hili sio la kweli.

Kwa ufafanuzi tu kuhusu hili ni kwamba miezi takribani miwili kasoro iliyopita nilialikwa hotelini hapo kwa ajili ya uzinduzi wa filamu ya "SIO KOSA LANGU" iliyoigizwa na wanafunzi wa chuo cha uhasibu (T.I.A-Singida Campus).

Pale sikuongelea suala lolote la kisiasa kama nilivyoripotiwa na BAVICHA-IRAMBA zaidi yakutoa mchango wangu na kushiriki mnada wa DVD hizo.

Nawaombeni radhi kwa usumbufu wowote uliojitokeza, hasa wale wenzangu wenye nia ya kugombea nafasi hiyo adhimu, nawaambia msizimie moyo mapambano yangali bado. Aidha nawashukuru nyote mliofurahishwa na tangazo hilo na kunitia moyo kuwa naweza, napenda muelewe kuwa hili ni suala la muda tu, ukifika na nia ikingali basi nitawaombeni ushirikiano.

Asanteni sana.
George Kidindima,
04/02/2014.
 

Attachments

  • Kidindima.jpg
    Kidindima.jpg
    21.1 KB · Views: 1,276
Na Yule dada? Iramba mtaahangaika sana Huku CDM hakuna na baada ya Dr Kitila kuenguliwa ndio lol!
 
Habari yako haijajitosheleza vzuri. Sasa huyu kijana (George Kidindima) anatokea CCM ama chama kingine cha upinzani? Maana ni tofauti na kumtaja Dr. Kitila bila kutoa maelezo, maana Kitila anafahamika vizuri kwenye medani ya Siasa (haitaji maelezo ya ziada).
 
habari yako haijajitosheleza vzuri. Sasa huyu kijana (george kidindima) anatokea ccm ama chama kingine cha upinzani? Maana ni tofauti na kumtaja dr. Kitila bila kutoa maelezo, maana kitila anafahamika vizuri kwenye medani ya siasa (haitaji maelezo ya ziada).

kitila ni msaliti hafai hata kidogo,huku iramba hawamtaki tena
 
Mwambie asome rasimu II ajua nafasi za ubunge zikoje
 
Yule mrembo wenu mlisema anajua kujenga hoja mmemtosa? Au hatoi ushirikiano kwa Kiongozi mkuu.....

hawa wote wanaonesha nia tu mkuu,sio kwamba ndo wabunge tayari.Kipimo kikuu ni umekijengaje chama Iramba.sio jasho na povu liwe letu ubunge upewe wewe
 
Hajulikani hata kata moja huku iramba,hajawahi fanya harakati zozote.Jeska tunamjua kwa mchango mkubwa kiharakati hapa iramba.Tutawapima kwa mchango wao na si porojo.
 
Ni Mwanasheria machachari George Kidindima ametangaza nia ya kugombea Ubunge ktk Jimbo la iramba magharibi 2015 kupitia CHADEMA
-Kidindima amepata kuwa Mhadhiri msaidizi ktk Chuo ya uhasibu Singida campus pia ni mwandishi wa vitabu kadhaa vya business law,

Source;Mwigulu nchemba vs Kitila mkumbo(fb group)

ana sura kama Tundu Lisu
 
Hajulikani hata kata moja huku iramba,hajawahi fanya harakati zozote.Jeska tunamjua kwa mchango mkubwa kiharakati hapa iramba.Tutawapima kwa mchango wao na si porojo.

Sisi wanairamba tunamjua
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom