Mpigie Kura Diamond kwenye tuzo za Radio Afro Australia-2016, wimbo wa KIDOGO

  • Thread starter Freelancer Wakala
  • Start date

Freelancer Wakala

Freelancer Wakala

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2016
Messages
1,209
Points
2,000
Age
49
Freelancer Wakala

Freelancer Wakala

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2016
1,209 2,000
Diamond PLATNUMZ amechagulia kwenye tuzo za RadioAfroAustrali-2016 katika category ya Song of the year-2016 kwa wimbo wa kidogo.

 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,554
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,554 2,000
hawakawii kusema amenunua hicho kituo cha redio
 
chukuachako

chukuachako

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2014
Messages
1,047
Points
1,500
chukuachako

chukuachako

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2014
1,047 1,500
Link sasa
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,631
Points
2,000
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,631 2,000
Duh jamaa anakaribia kununua dunia yote
 
C

chipa GM

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2012
Messages
1,647
Points
2,000
C

chipa GM

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2012
1,647 2,000
Jamaa balaa nasikia kamnunua hadi neyo....this time lazima hadi Bush man anunuliwe
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,220
Points
2,000
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,220 2,000
Nahesabu! Hii redio ya 267 ameinunia ili wawe wanampendelea yeye tu kila siku..

Huyu jamaa mjanja mjanja sana! Alafu anapenda sifa!! Wenzake wanaofanya mziki mzuri juzi tu kiba na dimpoz wimbo wa kajiandae umechaguliwa kuwania tuzo za Grammy..

Cc: Nifah
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,442
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,442 2,000
Nahesabu! Hii redio ya 267 ameinunia ili wawe wanampendelea yeye tu kila siku..

Huyu jamaa mjanja mjanja sana! Alafu anapenda sifa!! Wenzake wanaofanya mziki mzuri juzi tu kiba na dimpoz wimbo wa kajiandae umechaguliwa kuwania tuzo za Grammy..

Cc: Nifah
Hamna lolote,nasema hiviiiiii hii tuzo ya redio mbao haipati!
Tusubiri na tuone
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,220
Points
2,000
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,220 2,000
Hamna lolote,nasema hiviiiiii hii tuzo ya redio mbao haipati!
Tusubiri na tuone
Inatua madale kama masihara vile! Tumebakiza Grammy tu..
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,442
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,442 2,000
Inatua madale kama masihara vile! Tumebakiza Grammy tu..
Tuone,matokeo yakitoka tu naomba uniambie pls (najua mtaikosa,usisite kuniambia)

Grammy mpaka tunazikana bae,hamtokaa muipate.
Hebu tuache kuongelea ndoto bwana
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,220
Points
2,000
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,220 2,000
Tuone,matokeo yakitoka tu naomba uniambie pls (najua mtaikosa,usisite kuniambia)

Grammy mpaka tunazikana bae,hamtokaa muipate.
Hebu tuache kuongelea ndoto bwana
Ndani ya miaka mitatu ijayo tusipopata nomination hata moja ya Grammy..... Sijui nikuahidi kitu gani
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
22,538
Points
2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
22,538 2,000
Wapi tunapiga kura hizo?
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,362
Points
2,000
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,362 2,000
Instagram party Award za huko hizo hatupotezi muda wetu kupiga kura
 

Forum statistics

Threads 1,283,458
Members 493,707
Posts 30,790,089
Top