Mpiga picha anastahili tuzo

Mpiga picha anastahili tuzo

Inside10

Platinum Member
Joined
May 20, 2011
Posts
34,776
Reaction score
42,933
1381006474209.jpg
 
Hivi kuna mtu yeyote aliadhibiwa kutokana na tukio hili?
 
Hivi kuna mtu yeyote aliadhibiwa kutokana na tukio hili?

Waadhibiwe na tawi lao kereketwa polisiccm!? Hao walioshika mawe wangekuwa cdm mngeliona POVU la chagonja
 
attachment.php


SIASA ZA KIBONGO NI KAMA TIMU ZA MPIRA SIMBA NA YANGA.

hakika kaka..
siasa kwetu ni uadui. badala ya nguvu ya.hoja.
ila supati picha kama hao walioshika mawe wangekuwa cdm na anaekimbizwa ni ccm.

Povu la Kova na chagonja lingepelekea kufunguliwa kwa kesi ya ugaidi.
 
Back
Top Bottom