Mphamvu Badili Avatar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mphamvu Badili Avatar

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vivian, Feb 10, 2012.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,704
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wana Ndugu,

    Tunaomba Mphamvu atueleze Lengo lake la kuweka avatar ya majeruhi wa ajali aliye jaa majeraha Kichwani.

    Wengine tuna moyo dhaifu sana. Kama hata ikiwezekana tunaomba MODS musaidie.

    Asante kwa msaada..
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,350
    Likes Received: 22,195
    Trophy Points: 280
    Watu na mambo yao. Tupo tunaokula nyama za watu, hiyo avatar tunaiona poa tu!!!!!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    mmmh, kunani tena?
    Ngoja niende intanet kefu
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hiyo kefu wanapika vitumbua vyao vizuri ?
    Kama sio hamia kefu yangu mie uje ukutane na "mijitumbua" tumbua moja tu ! Hurudii kingine ! Au hulagi "vitumbua" ?
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 934
    Trophy Points: 280
    Kumbe kulikuwa na hoja inayonihusu?
    Nilikuwa sijafahamu mwenzenu, kama kuna damages zozote nimesababisha msisite kunijulisha tuangalie namna ya kuzi-cover.
    Sawasawa?
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Hii yangu je?
    MP.
     
  7. kizibo1

    kizibo1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2017
    Joined: May 14, 2015
    Messages: 1,155
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Hajitambui huyu shoga

    Jr
     
  8. kizibo1

    kizibo1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2017
    Joined: May 14, 2015
    Messages: 1,155
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mcenge mpuuzi tu wewe acha Kiki za kijunya.. Baki na ushoga wako

    Jr
     
  9. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2017
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,642
    Likes Received: 2,877
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi, mbona unajibu thread ya mwaka 2012 tena kwa jazba? Mbona uzi wa zamani sana, miaka mitano na nusu iliyopita? Au labda kuna kitu mi sielewi
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2017
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 934
    Trophy Points: 280
    Atakuwa ni mtu nimekwaruzana nae mahali, kaja na ID nyingine kaamua kulianzisha. Intel yangu inaniwezesha kumfahamu na kumshughulika, lakini ya nini?

    Afu anakuja hapa kusema mambo ambayo shoga zake akina Anti Dedee wanafanya kimya kimya...
     
  11. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 53,806
    Likes Received: 236,758
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa JF kuna vituko
     
  12. Kichwa Kichafu

    Kichwa Kichafu JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 26,549
    Likes Received: 154,572
    Trophy Points: 280
    Anafukua makaburi ya 2012 kwa vita
     
Loading...