Si mgeni wala skuelrwa tu maana ake asanteDoh we mgeni JF au?!
Usungura kumfukuzia demu sanaa unamsumbuaaa
Maupwiru ni hamu au feelings ukiwa horny!
Babu mchune kisha njoo kwangu nikutoe hamu kisera na pesa unipe kama ndiyo njoo Pm
DohSubiri afe urisiwe na ndugu yake kijan
HahahahaKill him
karibuSi mgeni wala skuelrwa tu maana ake asante
Meona eeKwenye ubora wako
HahahahahaMe ni kijana wa mwituni professional niliyefuzu, So mpe namba yangu.. atatulia
Hahaha hahaha uuuwi ni sheedahNyinyi madada bwana hamueleweki aah
Mtu akikosa hela mnasema mnahiari mshiko tu so kwenye mshiko mnaweza kuvumilia
Mara mnasema muhimu mpigwe show za kufa mtu
Yaani nyinyi mmemshinda shetani tabia
Hahaha hhahaLipia tangazo mkuuu
Hahahahaha pensionIla pesa nitamu kuzid hata penzi la babu.
HajadangaMiaka 65 anategemea atapiga gemu sawa na kijana wa 22?
Kudanga ni kazi kwakweli.
Me najuaje saPapuchi haitoi harufu!?
Hiyo ndo shida kubwa ya wapenda kitongaaHahaha hhaha
Hana mawe huyoo
Hiyo ndo shida kubwa ya wapenda kitongaaHahaha hhaha
Hana mawe huyoo