Mpenzi wangu kila tukisex anawahi kufika kileleni

Mpenzi wangu kila tukisex anawahi kufika kileleni

Ndio uwezo wake huo tafuta wakukidhi haja ya mwili wako.
 
Njoo in box nikupe miadi utest ila usinogewe
 
Afanye zoezi+ale vizuri+apunguze mawazo au aondoe kabisa mawazo pindi mkiwa faragha mnafurahia tendo,mhamasishe mana mwanamke umejaliwa mvuto..yaweza kuwa una joto sana ila haimfanyi yeye akawa anashindwa mechi kila siku
 
Muulize kama akikutana na k yenye baridi au kaubaridi atachelewa?

Akisema ndio njoo nikupe mbinu ya kufanya k yako iwe ya baridi ili awe anachelewa .
 
Sijui ni uchovu au laa kila tukikutana tuu yeye anawahi kukujoa yaani akiingiza tuu anakojoa nikimuuliza why anasema kua k yangu ina joto sana huwa ananiacha na hamu sana hivi kuna dawa au nimwache?
Vijana wa vilaini chipsi yai na kuku wa wiki hawana pooling....njoo kwa Morani wa chugga usitembee na pichu wiki nzima unaweka barafu tu.
Si unaona tuliwasaidia majirani zetu kule Rombo sasa mambo ni shwari...
Njoo pm nitakuelekeza dawa pia ....
ID yako ya kawaida ni ipi?
 
Sijui ni uchovu au laa kila tukikutana tuu yeye anawahi kukujoa yaani akiingiza tuu anakojoa nikimuuliza why anasema kua k yangu ina joto sana huwa ananiacha na hamu sana hivi kuna dawa au nimwache?
Ni pm nikupatie dawa utakojoa mara 7
100% organic
 
Ndugu yangu hilo sio tatizo la kumuhukumu wala kumuacha. . tambua premature ejaculationa inawatokea zaidi ya 30% ya wanaume wote dunian , so asikushauri mtu kumuacha boy wako unles otherwise uamue mwenyewe kama umemchoka

Tips And Techniques To Delay Premature Ejaculation | DrEd

POSSIBLE CAUSES; hilo linatokana na kutojiseti vizuri kiakili , kukamia game, uchovu uliokithiri, msongo wa mawazo, mlo wa ovyo, wasi wasi wakat wa game(saikolijia) pia kama alishawah kuwa mpiga nyeto sugu
Na huwa inatokea automatic sio kwamba mtu anapenda uwe ivo. ..

USHAURI WANGU: naliongelea hili kwa kua lilishanotokea na ndo mana nikiona mtu yupo ivo naumia sana moyoni.
kwanza anatakiwa asiliweke akilini hilo tatizo kwa kua jinsi anavyoliwazia akilini ndo linakua sugu, mpe show kama kawaida na umsaidie kwa mfano ukiona kama anataka kumaliza unamchomoa kidogo, alaf mnaendelea, muandae vizur ajiamin, mpe mlo wa kueleweka na apate muda wa kupumzika na mazoez, pia akiweza afanye mazoez ya misul ya uume -kegel (angali youtube) LAKINI KIPINDI HAYA YOTE MNAYAFANYA MUENDE HOSPITAL KWA AJILI YA USHAURI HATA IKIWEZEKANA VIPIMO ZAIDI, naamin kama unampenda kweli hutawaza kuacha ila utamsaidia kwa manufaa ya kesho na keshokutwa na milele. . ilinitokea na mke wangu alinisaidia mpaka kunipeleka hospital binafsi nilikua na msongo mzito wa mawazo, kukosa ajira, sina hela huku nimefiwa yan nilikua nimevurugwa na dunia. ..
Nawatakia mafanikio mema ila mwambie asikurupukw kutumia madawa ya kuongeza nguvu za kiume ndo yana weza kummaliza kabisaa atumie dawa baada ya ushauri kama atapewa. . pia mnaweza mka-consider tiba, mbadala za mitishamba. .



Regards
 
Sijui ni uchovu au laa kila tukikutana tuu yeye anawahi kukujoa yaani akiingiza tuu anakojoa nikimuuliza why anasema kua k yangu ina joto sana huwa ananiacha na hamu sana hivi kuna dawa au nimwache?
Mshauri hivi:
Baada ya kufanya maandalizi ya mwanzoni vizuri, azingatie haya::


Akiwa anafanya, atakavyokua anafanya fanyaaaa kwa speed zaidi na zaidiiii, akijihisi kama ndo karibia anataka ku-ejaculate apunguze speed taratibu taratibuuuuuu taratibuuuuuu hadi ikiwezekana atoe kichwa nje.

Hali ikishakuwa shwari, aingize tena, tena, tenaaa afu speed ziendelee kuongezeka kadri atakavyokuwa anaupanda mlima....akihisi tena kukojoa apunguze speed hadi 1km/hr.
Hapo atakuwa ametuliza.

Aendelee hvo hivo hadi mwanamke aanze kudai ''kojoa bwanaaa''.

Pia, usipende atumie style moja kwa muda mrefu

Pia, kubadilisha mikao ni moja ya njia nzuri.

Mpe nafasi, kwa tendo la usiku mmoja anaweza kulifanyia juu ya meza, kwenye sofa, kitandani(hapa kwa style tofauti)


Watu wengi sana hawajui hii siri.
Utakuja kunishukuru
 
Back
Top Bottom