@joanah chupi hua inaongeza stimu kwenye mapenzi.
Mimi binafsi hua nnapendaga kuinusanusa nipate kale ka harufu kake ingawa some times hua inanisababishia mafua lkn hua sikomi nahisi nna DNA ya beberu.
Wakati wa makamuzi hua nnaivaa kabisa kichwani kwangu yaani hapo nnajiona nipo safe zaidi maana vichwa vyote viwili vinakua vimevaa mzula.
Sent from my GT-P5200 using Tapatalk
Ukiona hivyo ujue anayo chupi moja mnunulie nyingine umpe kama ajakuruhusu hadi kumvisha na kumvuaChumbani huivua mwenyewe na kuilalia kichwani, mechi ikiisha huivaa fasta hataki hata niiguse, hii imekaaje wakuu
@joanah chupi hua inaongeza stimu kwenye mapenzi.
Mimi binafsi hua nnapendaga kuinusanusa nipate kale ka harufu kake ingawa some times hua inanisababishia mafua lkn hua sikomi nahisi nna DNA ya beberu.
Wakati wa makamuzi hua nnaivaa kabisa kichwani kwangu yaani hapo nnajiona nipo safe zaidi maana vichwa vyote viwili vinakua vimevaa mzula.
Sent from my GT-P5200 using Tapatalk
Unaivaa kishwani kama usongo vitani utakuwa KONK MASTER@joanah chupi hua inaongeza stimu kwenye mapenzi.
Mimi binafsi hua nnapendaga kuinusanusa nipate kale ka harufu kake ingawa some times hua inanisababishia mafua lkn hua sikomi nahisi nna DNA ya beberu.
Wakati wa makamuzi hua nnaivaa kabisa kichwani kwangu yaani hapo nnajiona nipo safe zaidi maana vichwa vyote viwili vinakua vimevaa mzula.
Sent from my GT-P5200 using Tapatalk
Halafu huwezi amini nikiivaa kichwa hua nnapiga mashine hatari utafikiri nmepaka vumbi.
Ili ainuse kama beberuAsa uone chupi yake ili iweje
Labda ameijua tabia yako ya kunusa chupi yakeChumbani huivua mwenyewe na kuilalia kichwani, mechi ikiisha huivaa fasta hataki hata niiguse, hii imekaaje wakuu
mshukuru Mungu umesaidiwa kaziChumbani huivua mwenyewe na kuilalia kichwani, mechi ikiisha huivaa fasta hataki hata niiguse, hii imekaaje wakuu
Labda imetobokaChumbani huivua mwenyewe na kuilalia kichwani, mechi ikiisha huivaa fasta hataki hata niiguse, hii imekaaje wakuu
Haaaaa usha haribu kama unajaribu kuacha usha kosea utafaa cheo cha UKONKI tu siyo KONKI MASTERHalafu huwezi amini nikiivaa kichwa hua nnapiga mashine hatari utafikiri nmepaka vumbi.
Kila nikijitahidi kuacha hii tabia nashindwa yaani nipo addicted vibaya mno ni kama vile mtu aliyezoea kupiga nyeto.
Mwaka huu nnampango wa kuonana na saikolojisti kuhusu hii ishu.
Sent from my GT-P5200 using Tapatalk