Mpenzi wangu hana mambo kabsa chumbani

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].
 
Asanteeh!! Boss kwa kunikumbuka
 
We unataka upewe nini labda ambacho ulikitaraji but unakikosa?
 
Hili tatizo sugu kwa wanawake wa mikoani. Wakishatanua mapaja basi. Ukishamaliza hawaendi kujisafisha au kuoga wanalala hivyi hivyo. Hata vile game za alfajiri ukitaka unasikia kichefuchefu Kipochi kimeshachacha na mbegu.
Pumbavu tuombe msamaha
 
Naomba radhi kwa niaba yake,,, ila dada angu huo ndio ukweli mtupu!! Kwann majority ya wanaume wanalalamika ki2 hcho hcho kmoja
Kwamba shida ipo mikoani sio!?? Huku ni kutukosea adabu
 
Safi sana...

Wewe mwanaume ni jukumu lako kumkunja huyo samaki angali bado mbichi vile utakavyo wewe...



Cc: mahondaw
 
Piga chini au unaogopa kuanza upya. Mi mwenyewe ninae wa hivyo ila sijamgusia swala la kumfundisha na pia staki kurudi nyuma hivyo najikaza kisabuni. Nikimisi mauno kuna ka barmaid hapa jilani huwa nakashtua
 
Huwezi kupewa vyote, urembo na ujuzi...
Wenye sura za kaka zao ndio wanajitumaga
 
Kama ni kweli hajui basi mfundishe hilo ni jukumu lako wewe mjuvi,.na awe tayari kufundishika maana wengine hawakawii kusema "we naeee humalizii tyuu" ila wote mkijua kurindima woiii hapawi pakavu kutia mchuzi[emoji41]
Aibu nimeona mimi mwenza[emoji85][emoji85][emoji85]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…