Mpenzi wangu hana mambo kabsa chumbani

Nataka awe fundi haswa,,, kuhusu kuwa comfortable na mm hilo cna uhakika coz sura ya njee na ndan n tofaut,, akiwa juu mm ndio huwa naxhka madax yake na kupump,,, dat's all mkuu
 
Wote usikiao wako vizuri, sisi wanaume ulitaka trouble kuwafunza......
Mfunze huyo ili nasi tujekufaidi....
 
ujuzi gani unaouhitaji?

na kwanini haujaongea nae yeye kwanza private.
 
kakazia tu kuwa toka ujiunge JF leo ndiyo umeongea point.
 
Mkuu!!! Cjui n kwambie ana kauoga flan iv coz nshamtumia mpaka some videos nikamwambia,, bby m hii style naikubali afu uwekama unazungusha flan iv ila bado tu
mnaangalia porno wewe na demu wako mkuu?
 
Dereva ndiye anayeendesha gari. Tangu lini gari ikamuendesha dereva? Dereva ndiye anayeshika rungu kuingiza gia, ndiye anayechochea moto gari ikimbie n.k

Umempa mfano mzuri kbs jamaa ndo mwenye kasoro akunaga demu gogo duniani cjui iyo lugha imetokea wp ukiona amekua kama kwa kwajima ujue anataka umalize shida zako tu ila kwa mimi cjui wenzangu nikishika usukani nina piga gia mpk gari yenyewe inageuka kuwa automatic inajiingizia gia yenye inakata makona yote tena hata sehem nyingine sio ya kona ila inakata yenyewe na inatoa milio ya kukuuliza unataka kona ipi anikatikie sasa anaekuja na kusema demu gogo basi ujui kuchochea gari we ndo tatizo tafuta automatic mwenzio mburuzane
 
Kama ni kweli hajui basi mfundishe hilo ni jukumu lako wewe mjuvi,.na awe tayari kufundishika maana wengine hawakawii kusema "we naeee humalizii tyuu" ila wote mkijua kurindima woiii hapawi pakavu kutia mchuzi[emoji41]
KUNA WASICHANA HAWAFUNDISHIKII...Anajua style moja ya kulala chali na ndo hiyo Tu anaipendaaa zingine hatakii fanya Ufanyavyo hafundishiki nlipata mchaga mmoja hela anapenda ila Bed ***** analala chali tu yani nlimvumilia nikashindwaa maana alikuwa mchepuko lakini Hana uwezo kabisaa hata robo ya Wife hafiki nkaona huu ungese na Tako lako nilimdump hakuamini hadi kesho na anajua sababu ni upuuzi na uvivu wake
 
Hujakutana na wanawake ambao hawafundishiki wewe...!! Yani utachoka mwenyewe mpaka jamaa anakuja kulaalmika hapa ujue kweli demu anakwama
 
Unanitesa sana, wewe hujui tu. Ngoja nivumilie, kwa maana comment zako ndiyo zinanibembeleza hadi napata usingizi muulwaaa kabisa.[emoji4][emoji4]

Mkuu wakati wanzako wanalia amekosa mauno ya kiufundi we unachombeza mtt alafu umekaza mpk naona umeoata text za kulainika hongera ila toa ushauri kidg kwa ndugu yetu na kumpa moyo wa ujasiri akamfinyange mpnz wake asije akamuacha akampata mtt wa mjini akamfanya ata wazo la kutafuta hela ili maisha yaende akose
 
Hili tatizo sugu kwa wanawake wa mikoani. Wakishatanua mapaja basi. Ukishamaliza hawaendi kujisafisha au kuoga wanalala hivyi hivyo. Hata vile game za alfajiri ukitaka unasikia kichefuchefu Kipochi kimeshachacha na mbegu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…