Mpenzi wangu anaumwa na tumbo

Mpenzi wangu anaumwa na tumbo

Golden Trust

Member
Joined
Jan 21, 2023
Posts
51
Reaction score
95
Habari zenu wanajamii forums

Naombeni msaada wa mawazo,,mpenzi wangu anaumwa na tumbo kama kati kati ya kitovu na anapopitisha chakula chochote katika mwili wake, anatapika na kuharisha.
 
Habari zenu wanajamii forums

Naombeni msaada wa mawazo,,mpenzi wangu anaumwa na tumbo kama kati kati ya kitovu na anapopitisha chakula chochote katika mwili wake, anatapika na kuharisha
 
Back
Top Bottom