Mpenzi wangu anatabia ya kukasirika bila sababu

Mpenzi wangu anatabia ya kukasirika bila sababu

Huyo atakua hakupend kabisa" ila chamsing inabidi akinuna mwache thn akifurahj nawewe mkaushie
 
  • Thanks
Reactions: THT
Lahivyo lina utamu wake,lakini likinuna na kupotea na wewe tafuta lingine la kando la kupoteza nalo. Maisha rahaaa jipe mwenyewe
 
  • Thanks
Reactions: THT
Piga chini haraka sana. Ana mtu wake wewe amekufanya mchepuko wake
 
  • Thanks
Reactions: THT
danger zone hiyo ni kwa kipindi tuu atakaa sawa..usijali...pia kuwa muwazi kwake kwa kumwambia hupendezwi na hiyo tabia yake ya kuzira..ajirekebishe ...lakini kama inatokea kwa mwezi mara moja ..usiogope ndo tulivyo tukiwa hatarini au tukikaribia..hebu chunguza ni kipindi gani anakuwa hivo...
Ooooh kumbeee
 
  • Thanks
Reactions: THT
Back
Top Bottom