Mpenzi wangu ananificha nywila yake ya JamiiForums

Mpenzi wangu ananificha nywila yake ya JamiiForums

Quigeza

Member
Joined
Jun 5, 2017
Posts
8
Reaction score
23
Jamani,mimi nina boyfriend wangu ambae alikua ananipa habari za jamiiforum.Nilikua siujui mtandao huu lakini toka tumefahamiana mara nyingi huwa namuona yupo bize jf.

Alikua akinipa breaking news mbali mbali akisema amezitoa humu,nilivutiwa na mimi kujiunga mwaka jana.

Cha ajabu alikua ataki nichungulie anafanya nini akiwa jf,sasa hii tabia imeshamiri mpaka sasa akiniona mimi analog out.Na hii ndio sababu na mimi sijamwambia kuwa nimejiunga.

Je kwa nini anafanya siri sana mambo yake akiwa jf.Akiwa kwenye social network nyingine huwa ananiachia simu yake nashika.Na hata mambo yake mengi ya siri huwa ananiambia,lakini hili la jf anafanya siri sana sielewi kwa nini.
 
Jamani,mimi nina boyfriend wangu ambae alikua ananipa habari za jamiiforum.Nilikua siujui mtandao huu lakini toka tumefahamiana mara nyingi huwa namuona yupo bize jf.

Alikua akinipa breaking news mbali mbali akisema amezitoa humu,nilivutiwa na mimi kujiunga mwaka jana.

Cha ajabu alikua ataki nichungulie anafanya nini akiwa jf,sasa hii tabia imeshamiri mpaka sasa akiniona mimi analog out.Na hii ndio sababu na mimi sijamwambia kuwa nimejiunga.

Je kwa nini anafanya siri sana mambo yake akiwa jf.Akiwa kwenye social network nyingine huwa ananiachia simu yake nashika.Na hata mambo yake mengi ya siri huwa ananiambia,lakini hili la jf anafanya siri sana sielewi kwa nini.
ID yake unaijua? Ni ipi?

Huenda hata ID huijuia ila unakimbilia kusema umenyimwa password
 
Jamani,mimi nina boyfriend wangu ambae alikua ananipa habari za jamiiforum.Nilikua siujui mtandao huu lakini toka tumefahamiana mara nyingi huwa namuona yupo bize jf.

Alikua akinipa breaking news mbali mbali akisema amezitoa humu,nilivutiwa na mimi kujiunga mwaka jana.

Cha ajabu alikua ataki nichungulie anafanya nini akiwa jf,sasa hii tabia imeshamiri mpaka sasa akiniona mimi analog out.Na hii ndio sababu na mimi sijamwambia kuwa nimejiunga.

Je kwa nini anafanya siri sana mambo yake akiwa jf.Akiwa kwenye social network nyingine huwa ananiachia simu yake nashika.Na hata mambo yake mengi ya siri huwa ananiambia,lakini hili la jf anafanya siri sana sielewi kwa nini.
Mfikishe kwa RC Makonda, kwann amekutelekeza bila password!!!???
 
wewe nae asa unatwambia sisi tufanyaje mkuu!! akwambie ili iweje humu ndio sehemu pekee wewe na huyo BF wako mnaitana mkuu, tena ataeleza kisa chake alivyomkaza beki tatu wao nawewe utacomment, utakuja na kisa cha kugegedwa na mangi wa mtaa wa tatu humu atacomment ikiwezekana na PM anakupandia.... kuwa mpole tu here is where we dare to talk openly.....
 
Pasiwedi ni personal issue , na ndo mana inafanyakazi ni one way only. Unataka kujua ili ugundue nini? Vitu vingine muwe mnaacha as long as anakuheshim kama bebi wake
 
Hivi unajua kama Mwakyembe amesema kila mtu aweke NYWILA kwenye simu yake?... Muandalie Milioni tano ya Faini akupe hiyo nywila ya JF unayoitaka Mchizi wala hana maneno kabisa yaani.
 
Anakuonea huruma. Pengine tutakutamani huku alafu iwe shidaaa..

Tukutongozee....
 
Anatumia jina lake halisi? Kama sivyo basi kausha.

Ndoa inakushinda muda si mrefu
 
Back
Top Bottom