Mpenzi wangu ananibania sana!


Matope

Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
541
Likes
3
Points
35
Matope

Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
541 3 35
Wadau ni miezi kama kumi ss nipo na huyu binti kiukweli ni mzuri sana kitabia,anasoma chuo mbeya wakati huu wa mapumziko nimemtafutia Field Dar kapata naishi nae kwangu vzr amekuwa msaada mkubwa,kama mwenyezi Mungu atasaidia mwakani ndoa mwezi wa sita!ss basi shida ipo hapa kuhusu unyumba anabana sio mchezo. Namaliza week sijaonja hata ukiomba anakwambia hajisikii ikitokea ukapewa basi ni kagoli kamoja tu basi hataki tena mpk week kifupi ajisikie yy kwanza!wakuu hali hii inanipa wakati mgumu sn mpk na feel nimpige chini hebu nisaidieni mawazo!
 
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined Nov 29, 2010
54 0 0
Wadau ni miezi kama kumi ss nipo na huyu binti kiukweli ni mzuri sana kitabia,anasoma chuo mbeya wakati huu wa mapumziko nimemtafutia Field Dar kapata naishi nae kwangu vzr amekuwa msaada mkubwa,kama mwenyezi Mungu atasaidia mwakani ndoa mwezi wa sita!ss basi shida ipo hapa kuhusu unyumba anabana sio mchezo. Namaliza week sijaonja hata ukiomba anakwambia hajisikii ikitokea ukapewa basi ni kagoli kamoja tu basi hataki tena mpk week kifupi ajisikie yy kwanza!wakuu hali hii inanipa wakati mgumu sn mpk na feel nimpige chini hebu nisaidieni mawazo!

wewe ni zuzu... uko na mwnamke ndani alafu anakubania!!!? for sure ukioa lazima wanaume wakugongeeee...
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
jamiiforums hoyeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
kalipe mahari hukoooo! unakopa ndo maana anakubania,isingekua hiyo free accomodation usingeona ndani! ila wazazi wa siku hizi nao! yaani mtoto anafanya field anakaa kwa bf?wazazi anawaambia bado yuko chuo?
 
The great R

The great R

Senior Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
142
Likes
1
Points
0
The great R

The great R

Senior Member
Joined Jun 7, 2011
142 1 0
Nashauri kama great thinker co juu juu tu.
Kwanza kabisa umekosea hukupaswa kuishi nae wakati huu kabla hujapewa kibali halali,inawezekana anafanya hivyo ili usimzoee sana wakati nadhani hata family hazitambui uhusiano huo au hata kama wanajua binti huyo ni mwerevu sana kuliko wewe ndio maana hataki.
Naamini ulimtafutia mksudi ili uishia nae na umemlazimisha ila kwa sababu anakupenda akakubali ila namsifu kwa misimamo yake.
Pili naona kama we unamind sana game ndio maana kwa mara moja moja huridhiki wewe.
Tatu,humpendi kwa dhati ndio maana unatamani eti kumpiga chini kisa kakunyimia kitumbua chake hah hahaha.
USHAURI: kaa nae mweleze kama ulivyotueleza the sikiliza majibu yake, kama kweli unataka awe mkeo jifunze kutulia nae na kuyaongea mamboyenu mana naona hata mbele itakuaishu, kuwa na subira tena kumbuka wewe ndio mume mwanaume ndani ya nyumba
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,241
Likes
1,296
Points
280
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,241 1,296 280
We utakuwa ***** kama c mjinga! utakuwa unambaka, muandae kwanza na c kumbaka kaka! ukishindwa nipe namba yake nkusaidie, na inawezekana ni demu wa kitaa! wewe unaangaika kupiga kamoja kwa wiki wakati wenzako wanamkamua uko chuoni kutwa mara 3! we laza damu wenzako wakusaidie.
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Kuwa muwazi. Kaa naye chini na useme naye.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
mwanamke mjanja sana huyo.na kama sio mnalala nae pamoja usingeonja kitu mdau...ila haraka ya nini wakati ukishamwoa utakula mpaka kifo kiwatenganishe?au we unataka daily nini ndo mana anabana?
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,341
Likes
5,606
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,341 5,606 280
Wadau ni miezi kama kumi ss nipo na huyu binti kiukweli ni mzuri sana kitabia,anasoma chuo mbeya wakati huu wa mapumziko nimemtafutia Field Dar kapata naishi nae kwangu vzr amekuwa msaada mkubwa,kama mwenyezi Mungu atasaidia mwakani ndoa mwezi wa sita!ss basi shida ipo hapa kuhusu unyumba anabana sio mchezo. Namaliza week sijaonja hata ukiomba anakwambia hajisikii ikitokea ukapewa basi ni kagoli kamoja tu basi hataki tena mpk week kifupi ajisikie yy kwanza!wakuu hali hii inanipa wakati mgumu sn mpk na feel nimpige chini hebu nisaidieni mawazo!
Aache utoto au anameno huko chini anaogopa akikupa sana ataloose control na kuufumba akung'ate maana mi najua habari za madem wa kitanga huwa wanafungwa na ma ex-boyfriend zao ila kama umemtoa bikra mwenyewe achana na hili wazo langu na mpe methali hii ."UKIAMUA KUOLEWA USILALE NA CHUPI"tehe tehe tehe Wahenga bwanaa....
 
Matope

Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
541
Likes
3
Points
35
Matope

Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
541 3 35
Wadau kuhusu kufanya kazi yangu ya kiume kiukweli huwa napambana si mchezo mpaka kwa hilo mwenyewe huwa anakoma!lkn hili la kubana jamani linanikatisha tamaa kabisa na huwa nazungumza nae anasema mpaka ajisikie yy ndo anipe!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Hakupendi huyo, halafu inaonekana wewe ni kijana smart lakini yeye bado hajaridhika na wewe ana imani wapo wanaume wengine wanaoweza kuziba gap baina ya ndoto zake na hali aliyonayo, halafu kitu kingine umeshawahi kimueleza hilo na ukaisikia majibu yake kisha ikayapima ukaona yana logic?
 
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
892
Likes
28
Points
45
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
892 28 45
Mchunguze vzuri atakuwa na kindoo nje!
 
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
168
Likes
1
Points
0
Kipeperushi

Kipeperushi

Senior Member
Joined Aug 17, 2011
168 1 0
Wadau ni miezi kama kumi ss nipo na huyu binti kiukweli ni mzuri sana kitabia,anasoma chuo mbeya wakati huu wa mapumziko nimemtafutia Field Dar kapata naishi nae kwangu vzr amekuwa msaada mkubwa,kama mwenyezi Mungu atasaidia mwakani ndoa mwezi wa sita!ss basi shida ipo hapa kuhusu unyumba anabana sio mchezo. Namaliza week sijaonja hata ukiomba anakwambia hajisikii ikitokea ukapewa basi ni kagoli kamoja tu basi hataki tena mpk week kifupi ajisikie yy kwanza!wakuu hali hii inanipa wakati mgumu sn mpk na feel nimpige chini hebu nisaidieni mawazo![/Mkuu hilo ni tatizo la kisaikolojia tu. You have to learn how to to play with her brain my friend. Wanajamii naomba tumsaidie jamaa yetu jinsi ya kucheza na akili za hawa watu kwa sababu kwa vile kesha mpenda huyo bibie asipopata proper treatment kwa ajili yake wkt anatarajia kwamba binti ndio atakuwa our shem to be, nahisi kitakachofuatia baada ya ndoa yao ni threads za kuomba ushauri juu ya jinsi ya kujitoa na ndoana aliyokutana nayo. Othewise mkuu kama unahisi kuwa bado hujaridhika na michango ya ndugu zetu wanaJF naomba ni-PM nikupe hints za kufanyia kazi.]
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Mpaka mambo ya ndani kwako unatulitea huku?
Hebu tuwekee na picha yake basi tumfahamu kabisa!
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
Wadau kuhusu kufanya kazi yangu ya kiume kiukweli huwa napambana si mchezo mpaka kwa hilo mwenyewe huwa anakoma!lkn hili la kubana jamani linanikatisha tamaa kabisa na huwa nazungumza nae anasema mpaka ajisikie yy ndo anipe!
mkuu kazi husifiwa na mwajiri huwezi kujisifia kwa ufupi kuna mapungufu unayo katika utendaji ... kwanza unatakiwa uongee kwa vitendo mtoe out kwa ajili ya mazungumzo na pia kupumzika , pia inaonyesha humwandai vya kutosha na hapa unalalamika kama vile ni haki yako ya msingi kumbuka unapewa tu kama ya promosheni
 

Forum statistics

Threads 1,237,396
Members 475,533
Posts 29,286,992