Mpenzi wangu ameongeza heshima baada ya kunifumania

Mpenzi wangu ameongeza heshima baada ya kunifumania

Jaman.

Hapa nimestaajabu kidogo.

Mwanamke amenifuma nikiwa na mwanamke mwingine live. Na nilikua natoka Kum mbato gest.

Daah.

Cha ajabu tangu siku hiyo hakuniuliza chochote , na ameongeza heshima Sana kwangu.

Je?
Kuna amani kweli hapa?

Sent using Jamii Forums mobile app
Nipe no YAKE MKUU,,,nikuombee NSAMAHA,,,YOUR DAYS ARE COUNTED mkuu...siku yeyote UNAUMIZWA,,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jaman.

Hapa nimestaajabu kidogo.

Mwanamke amenifuma nikiwa na mwanamke mwingine live. Na nilikua natoka Kum mbato gest.

Daah.

Cha ajabu tangu siku hiyo hakuniuliza chochote , na ameongeza heshima Sana kwangu.

Je?
Kuna amani kweli hapa?

Sent using Jamii Forums mobile app
"Mbwa muangalia chini ndiye mbwa mkali",kuna jambo anakuandalia kubwa sana lisipikupeleka kabulini bhas mungu anakupenda sana na huyo mke utazeeka nae.

Pia muwe mnapunguza ukali wa maneno,humu kuna baba zenu na pia kuna wadogo zenu.Ahsante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom