Mpenzi wa kike


S

SULTANI

Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
S

SULTANI

Member
Joined Jul 6, 2011
53 0 0
Wapendwa wana JF akina dada, hamjambo??? mimi ni mwanamume, kwa heshima na taadhima nimeona na nimeamua kutafuta mpenzi hapa JF.
Mpenzi nitakaempa mapenzi yangu yote.
Wale wanaopenda matani,mimi sitanii nipo serious kabisa. Akipatikana na nikathibitisha yupo serious mambo yanaanza mara moja.

Mpenzi mwenyewe ni muhimu awe mpole kwa vile najijua mimi ni mpole pia, siyo fara bali ni mpole. Pia awe ni mtu anaependa maendeleo.


KUHUSU MIMI:
TUTAONGEA ZAIDI KWENYE PM.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,562
Likes
38,955
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,562 38,955 280
humu JF wanawake ni wawili tu na wamesha olewa, wengine woooote ni madume yenye ID za kike. Imekula kwako, rudi mtaani kwako ukapige magoti kwa wale wadada uliowaringishia kuwa unaenda kuibua chombo kikali kutoka JF
 
S

SULTANI

Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
S

SULTANI

Member
Joined Jul 6, 2011
53 0 0
humu JF wanawake ni wawili tu na wamesha olewa, wengine woooote ni madume yenye ID za kike. Imekula kwako, rudi mtaani kwako ukapige magoti kwa wale wadada uliowaringishia kuwa unaenda kuibua chombo kikali kutoka JF
Duuuuuuuh,hii kali, sijamringishia mtu, hao wawili si wanandugu zao??? na jamaaa zao?? waombe waokoe jahazi mkuu.
 
Queen Kyusa

Queen Kyusa

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
652
Likes
18
Points
35
Queen Kyusa

Queen Kyusa

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
652 18 35
Mkuu ina maana hali yako ni mbaya sana
 
Queen Kyusa

Queen Kyusa

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
652
Likes
18
Points
35
Queen Kyusa

Queen Kyusa

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
652 18 35
Sasa kama akijitokeza alafu hujaridhika naye utamwambiaje. kaza buti humu wapo wengi tu ambao wapo single utapata
 
S

SULTANI

Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
S

SULTANI

Member
Joined Jul 6, 2011
53 0 0
Sasa kama akijitokeza alafu hujaridhika naye utamwambiaje. kaza buti humu wapo wengi tu ambao wapo single utapata
Wapo wengi mbona siwaoni?????, kigezo kikuu nimesema awe mpole,sasa yeye akijijua ni jeuri na mkali kama pilipili,kwa nini a aply??? hata hivyo kwa heshima na taadhima na kwa unyenyekevu nitamwomba samahani kuwa haitakuwa rahisi kuwa wapenzi kwa sababu.......
 
legima

legima

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
69
Likes
16
Points
15
legima

legima

Member
Joined Sep 9, 2011
69 16 15
Wapo wengi mbona siwaoni?????, kigezo kikuu nimesema awe mpole,sasa yeye akijijua ni jeuri na mkali kama pilipili,kwa nini a aply??? hata hivyo kwa heshima na taadhima na kwa unyenyekevu nitamwomba samahani kuwa haitakuwa rahisi kuwa wapenzi kwa sababu.......
<br /> <br /
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,827
Likes
668
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,827 668 280
humu JF wanawake ni wawili tu na wamesha olewa, wengine woooote ni madume yenye ID za kike. Imekula kwako, rudi mtaani kwako ukapige magoti kwa wale wadada uliowaringishia kuwa unaenda kuibua chombo kikali kutoka JF
<br />
<br />
acha uongo! Sultani kila la heri kaka.
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,173
Likes
7,231
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,173 7,231 280
Wapo wengi mbona siwaoni?????, kigezo kikuu nimesema awe mpole,sasa yeye akijijua ni jeuri na mkali kama pilipili,kwa nini a aply??? hata hivyo kwa heshima na taadhima na kwa unyenyekevu nitamwomba samahani kuwa haitakuwa rahisi kuwa wapenzi kwa sababu.......
tumia darubini
 
B

Bono

New Member
Joined
May 4, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
B

Bono

New Member
Joined May 4, 2012
2 0 0
Wapendwa wana JF akina dada, hamjambo??? mimi ni mwanamume, kwa heshima na taadhima nimeona na nimeamua kutafuta mpenzi hapa JF.
Mpenzi nitakaempa mapenzi yangu yote.
Wale wanaopenda matani,mimi sitanii nipo serious kabisa. Akipatikana na nikathibitisha yupo serious mambo yanaanza mara moja.

Mpenzi mwenyewe ni muhimu awe mpole kwa vile najijua mimi ni mpole pia, siyo fara bali ni mpole. Pia awe ni mtu anaependa maendeleo.


KUHUSU MIMI:
TUTAONGEA ZAIDI KWENYE PM.
ongera na pole sana
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
81
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 81 145
CV yako mkuu muhimu na wewe Sultani wa wapi?
 
Ladyheart

Ladyheart

Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
58
Likes
0
Points
0
Ladyheart

Ladyheart

Member
Joined Jan 30, 2009
58 0 0
Wapendwa wana JF akina dada, hamjambo??? mimi ni mwanamume, kwa heshima na taadhima nimeona na nimeamua kutafuta mpenzi hapa JF.
Mpenzi nitakaempa mapenzi yangu yote.
Wale wanaopenda matani,mimi sitanii nipo serious kabisa. Akipatikana na nikathibitisha yupo serious mambo yanaanza mara moja.

Mpenzi mwenyewe ni muhimu awe mpole kwa vile najijua mimi ni mpole pia, siyo fara bali ni mpole. Pia awe ni mtu anaependa maendeleo.


KUHUSU MIMI:
TUTAONGEA ZAIDI KWENYE PM.
jitaidi unaweza mpata atakaelingana na wewe....endelea hivyohivyo..........
 

Forum statistics

Threads 1,249,423
Members 480,661
Posts 29,697,977