Mpenzi wa Ex wangu ana mpenzi wake. Nimuambie?

Mpenzi wa Ex wangu ana mpenzi wake. Nimuambie?

Kizoda

Senior Member
Joined
Mar 5, 2022
Posts
130
Reaction score
302
Kuna Jamaa anatoka Na Ex wangu

Sasa Jamaa huyo ana Tumia pesa nyingi kumgharamikia mtoto apendeze Kweli

Na Kweli mtoto kawaka kinoma

Ila kibaya pamoja Na hayo yote ambayo Jamaa ana mfanyia demu

Leo nimeshangaa kumuona huyo ex wangu akitoka guest Na Jamaa filani hivi

Na jiuliza hapa kama ni mwage mboga maana demu tayari kashamwaga ugali

Maana nataka ni mtafute Jamaa ni mpe Akili maana Kuna vijana wa hovyo saana APA Tanzania utamgharamikiaje demu ambaye bado anaishi kwao?
 
Nafiki anataka kuchukua nafasi ya ex wake, sorry nilikuwa nawaza tu kwa sauti nikajikuta at nimeandika,
 
Mkuu umeshakata kamba au bado unakula kwa kutumia kamba ya mzee
 
Dawa ya kiherehere ni kupakwa mafuta! Wachana na yasiyokuhusu
 
Ushachana naye bado unateseka. Shinda mechi zako mambo ya wengine yaache mkuu. Utajapigwa bure. Kausha kama anagharamia kabla hajaoa mwache ni yeye sio wewe.
 
Ya Ngoswe mwachie Ngoswe mbona unateseka na mambo ya watu wengine?
 
Nilitaka kuandika mengi, lakni username yako inasadifu yaliyomo.
Mkuu utakuja uliwe tako uanze kusema walimwengu wabaya...
 
Back
Top Bottom