Mpenzi hataki mahusiano yetu yawe wazi

Mpenzi hataki mahusiano yetu yawe wazi

NJUKWILE

Senior Member
Joined
Nov 5, 2017
Posts
134
Reaction score
184
Habari zenu waungwana,

Niko na huyu mwanamke karibia mwaka sasa na tunafanya kazi ofisi moja pia tunaishi mtaa mmoja huku Kinondoni ingawa si nyumba moja ila ni majirani tu na mara nyingi huwa naenda kulala kwake ila mara chache yeye hulala kwangu, papuchi naila nitakavyo ila sasa huyu binti hataki kabisa mahusiano yetu yafahamike na marafiki wangu wa kazini.

Napata hofu sana ya kwanini anataka tuendeleze usiri huu? Mahusiano yetu pia hayajawa rasmi kwa maana ya kutambulishana nyumbani na kwenye ilo pia amekua mzito sana na kila ninapomgusia hilo huamisha mada au anasema muda bado, binafsi nampenda sana ila najawa hofu labda hayuko comfortable namimi.

Naamini humu JamiiForums ni mkusanyiko wa wataalamu na wajuvi wa mambo ingawa mangumbalu wapo pia, hivyo niwaombe basi ninyi wajuvi wa mambo mseme lolote ili nami nichangamshe ubongo wangu na kujipa maamuzi rasmi 2018.
 
Eti unaila utakavyo aisee
Labda hataki kuacha mbachao
 
Kama papuchi unapewa utakavyo mambo mengine achana nayo kwani kazini kwenu wakijua utaongezwa mshahara?!
Hakuna nyongeza ya mshahara ila kuwa huru na kujivunia mpenz wako ni muhimu pia hasa kwa marafiki wa karibu sasa hata marafiki wasijue?????
 
Anataka kufanya mambo yawe magumu Tu. Wakati kipochi manyoya anapewa
Bossi Bailly5 issue ni future,binafs niliamua kuachana na michepuko yote na kuamua kujiweka kwa huyu binti kimalengo ya mke/mume mbelen
 
Bossi Bailly5 issue ni future,binafs niliamua kuachana na michepuko yote na kuamua kujiweka kwa huyu binti kimalengo ya mke/mume mbelen
Sasa wewe umeamua nini?

Je na yeye anatoa sababu zipi za msingi?
 
Sasa wewe umeamua nini?

Je na yeye anatoa sababu zipi za msingi?
Nimepanga kumwambia nahitaji kumtambulisha kwa marafik wangu wa karibu ingawa kimsingi wanajua though binti hajui
 
Back
Top Bottom