Aaahhh sawa.... Huenda upo sahiho.
Nayeye yupo sahihi.
LKN UFAHAM NENO HILI YAKUA, KATIKA DUNIA YA MWANAMKE LINAPOKUJA SUALA LA MAHUSIANO THABITI " KUMWAGIA PESAAA SIO INSHU WALA NN " .
ikiwa utajifanya bize sana, yaan wee muda unaoupata ni pale unapokua nanyege au unapomtumia ela nakupotea , kamwe HATOKAA AONE UWEPO WA NAFSI YAKO KARIBU YAKE.
nisawa na baba mwenye nyumba, aondoke asubuh, ela aache juu ya meza..mwanamke ataishia kuweka akilin Meza nasio wewe
Ivi inagharimu masaa mangapi kumtext asubuh mesej ya kujuliana hali.
Unatumia muda gan, kumtakia mchana mwema. Au usiku mwema.
Kwa MAELEZO YA HUU UZI. WEE NI MTU WA SHOW OFF,, KAMA ULIPATA MUDA WA SHOW OFF NAYE KIASI KWAMBA UNATAMAN WATU WAONE WASINGEAMIN KM.MNA WIKI TATU
Huo muda unaenda wapi,????.
[emoji101]Badilika , umetanguliza habar za pesa na kumtumia pesa , yakwamba kwako pesa ndio mlinzi ??? Au ???? .
Kwan unamnunua?? Sikanunue malaya huko. Ambao ukikutana naye unampa hela kisha kila.mti namishe zake mpaka mtakapoitajiana ???
Embu tuwe watu wakukubali mabadiliko linapokuka suala lenye userious !!!