Mpe neno moja tuu huyu bidada

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,919
2,000
Wanaume huzidiwa akili na kichwa kidogo kikisimama. Hawa wenzetu wa jinsia ya kike makalio ndio huwazidi akili nao au?? manake siwaoni wanawake wa kichina kupozi picha za makalio
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
jay john Mpe neno moja Jamii Photos 28
Amavubi Mpe neno moja zuri Jamii Photos 12
tamimusalim Mpe neno moja Jamii Photos 4
Ashura9 Mpe neno moja Amiri Jeshi mkuu wa Tanzania hapa !!!!!! Jamii Photos 19
Boniphace Kichonge Mpe neno Bi Harusi! Jamii Photos 2

Similar threads

Top Bottom