Mpaka sasa hakuna Mgombea wa Urais ndani ya CHADEMA

Mpaka sasa hakuna Mgombea wa Urais ndani ya CHADEMA

Nelson Kileo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Posts
3,062
Reaction score
3,280
Dalili ya mvua ni mawingu .

Kuelekea uchaguzi mkuu mwaka 2015 , CHADEMA mpaka sasa hakuna wingu lolote la kua na mgombea mwenye mvuto na na atakaueweza kugombea Kiti cha Uraisi.

Kasoro za chama hichi cha upinzani kukosa mgombea mpaka sasa , ni dalili tosha kua mda wa upinzani kuchukua nchi haujafika .

Pia , endapo uchaguzi huu hauta wenye Upinzani mkubwa na CCM kupita kirahisi ,basi matokeo yake ni kurusisha nyuma kabisa movement za upinzani . Na itagarimu hata miaka mingine kumi kwa upinzania kurudisha nguvu


CCM wameonekana kua na Wagombea wa kutosha wa kuingia kwnye kura za maoni
Wametajwa wengi.

Ni vyema nchi hii ikapata mabadiliko ,tena mabadiliko makubwa mno ,lakini kwa hali ilivyo Upinzani bado hawana wala hawako tayari kutupatia Mtu/Raisi Wa kuisimamia chi hii.

Kiuhalisia ,Kama ww ni mpinzani . Wa kweli ,na uko katika maswahi ya taifa na wala si maslahi yako binafsi. .. utakubaliana na mm kua ..

Mpaka saaa Hakuna mtu anayestahili kupeperusha bendera ya Uraisi ndani ya CHADEMA .
 
Taja wagombea wa ccm wenye uwezo wa kugombea na walio safi.... Mvuto hpna hapo hakuna umiss prsdaaa...

Ngoja Dr langu liwavuwe chupi..... Ptuuuuuu
 
Dalili ya mvua ni mawingu .

Kuelekea uchaguzi mkuu mwaka 2015 , CHADEMA mpaka sasa hakuna wingu lolote la kua na mgombea mwenye mvuto na na atakaueweza kugombea Kiti cha Uraisi.

Kasoro za chama hichi cha upinzani kukosa mgombea mpaka sasa , ni dalili tosha kua mda wa upinzani kuchukua nchi haujafika .

Pia , endapo uchaguzi huu hauta wenye Upinzani mkubwa na CCM kupita kirahisi ,basi matokeo yake ni kurusisha nyuma kabisa movement za upinzani . Na itagarimu hata miaka mingine kumi kwa upinzania kurudisha nguvu


CCM wameonekana kua na Wagombea wa kutosha wa kuingia kwnye kura za maoni
Wametajwa wengi.

Ni vyema nchi hii ikapata mabadiliko ,tena mabadiliko makubwa mno ,lakini kwa hali ilivyo Upinzani bado hawana wala hawako tayari kutupatia Mtu/Raisi Wa kuisimamia chi hii.

Kiuhalisia ,Kama ww ni mpinzani . Wa kweli ,na uko katika maswahi ya taifa na wala si maslahi yako binafsi. .. utakubaliana na mm kua ..

Mpaka saaa Hakuna mtu anayestahili kupeperusha bendera ya Uraisi ndani ya CHADEMA .

Akili ya miccm mingi yenyewe mnawaza uraisi tu sio kuwatumikia wananchi yaani inawaza madaraka tu ovyo kweli kweli.
 
Dalili ya mvua ni mawingu .

Kuelekea uchaguzi mkuu mwaka 2015 , CHADEMA mpaka sasa hakuna wingu lolote la kua na mgombea mwenye mvuto na na atakaueweza kugombea Kiti cha Uraisi.

Kasoro za chama hichi cha upinzani kukosa mgombea mpaka sasa , ni dalili tosha kua mda wa upinzani kuchukua nchi haujafika .

Pia , endapo uchaguzi huu hauta wenye Upinzani mkubwa na CCM kupita kirahisi ,basi matokeo yake ni kurusisha nyuma kabisa movement za upinzani . Na itagarimu hata miaka mingine kumi kwa upinzania kurudisha nguvu


CCM wameonekana kua na Wagombea wa kutosha wa kuingia kwnye kura za maoni
Wametajwa wengi.

Ni vyema nchi hii ikapata mabadiliko ,tena mabadiliko makubwa mno ,lakini kwa hali ilivyo Upinzani bado hawana wala hawako tayari kutupatia Mtu/Raisi Wa kuisimamia chi hii.

Kiuhalisia ,Kama ww ni mpinzani . Wa kweli ,na uko katika maswahi ya taifa na wala si maslahi yako binafsi. .. utakubaliana na mm kua ..

Mpaka saaa Hakuna mtu anayestahili kupeperusha bendera ya Uraisi ndani ya CHADEMA .

alafu mkuu hapa uliandika ukiwa na haraka sana au ndo kiswahl ulichofundshwa shuleni! Haya maneno atakaueweza, hauta wenye, kurusisha, upinzania nk. ni lugha gani?
 
mleta mada usitake kututoa kwenye reli.
_leo ni muendelelezo wa kudelete ccm ngazi ya msingi yaani msingi wa ccm leo ndio tunaendelea kuubomoa..
_nakuomba ufuatilie thired mbali mbali uone jinsi tunawafuta...
_habari ya mgombea kwetu sio issue kubwa anaweza kugombea yeyote
 
Slaa awe mwenyekiti wa baraza la wazee Karatu. Mbowe agombee ubunge Hai. Lipumba agombee Ubunge Tabora. Mbatia ubunge Rombo.
 
Mkurugenzi mtendaji wa
halmashauri ya wilaya
Kibondo mkoani
Kigoma,amegoma
kuwapatia viongozi wa
vyama vya siasa,majina ya
maeneo ambayo uchaguzi
mdogo wa vitongoji
utarudiwa licha ya
kuombwa afanye hivyo
mara kadhaa,na amekuwa
akitoa majibu
yasiyoridhisha,mpaka leo
hii ambayo ni siku ya
uchaguzi wa marudio ya
vitongoji 28 alivyotangaza
kurudia uchaguzi
huo ,havijulikani ni
vitongoji gani,
Katika hali ya kushangaza
pia mkuu wa wilaya hii
kwa bwana Venas
Mwamoto amedaiwa
kumshinikiza mkurugenzi
mtendaji wa wilaya
kumwagiza mtendaji wa
kijiji cha Rubanga kata ya
Bitale wilayani hapa kufuta
tangazo la marudio ya
uchaguzi wa kitongoji
uliokuwa ufanyike
leo,awali siku ya tarehe
14/12/2014 siku ya
uchaguzi wa serikali ya
mitaa,mtendaji wa kijiji
cha Rubanga aliwatangazia
mamia ya wananchi
waliokuwa wamekusanyika
kwamba uchaguzi wa
kitongoji cha Kamilanzovu
ungerudiwa kutokana na
wagombea wa CHADEMA
na CCM kura zao kuwa
zimelingana kwa kila
mmoja kupata jumla ya
kura 42 kwa 42 ,pamoja na
dosari ya idadi ya kura
zilizopigwa kuzidi idadi ya
watu waliojiandikisha,
Hata hivyo CHADEMA
jimboni hapa wanakusudia
kumburuza mahakamani
mkurugenzi huyo ndani ya
siku 7 ikiwa hatakuwa
ametangaza kurudiwa kwa
chaguzi maeneo yenye
dosari na kufuta ushindi
wa baadhi ya wagombea
wa CCM,huku kukiwa na
taarifa kwamba CCM
inahofia kurudia uchaguzu
huo kwa hofu ya
kushindwa na CDM.
 
Bora CCM imeamua kumsimamisha Sethi na Makamu wake Rugemalira.... Kidumu Chama cha Mafisadi....



Dalili ya mvua ni mawingu .

Kuelekea uchaguzi mkuu mwaka 2015 , CHADEMA mpaka sasa hakuna wingu lolote la kua na mgombea mwenye mvuto na na atakaueweza kugombea Kiti cha Uraisi.

Kasoro za chama hichi cha upinzani kukosa mgombea mpaka sasa , ni dalili tosha kua mda wa upinzani kuchukua nchi haujafika .

Pia , endapo uchaguzi huu hauta wenye Upinzani mkubwa na CCM kupita kirahisi ,basi matokeo yake ni kurusisha nyuma kabisa movement za upinzani . Na itagarimu hata miaka mingine kumi kwa upinzania kurudisha nguvu


CCM wameonekana kua na Wagombea wa kutosha wa kuingia kwnye kura za maoni
Wametajwa wengi.

Ni vyema nchi hii ikapata mabadiliko ,tena mabadiliko makubwa mno ,lakini kwa hali ilivyo Upinzani bado hawana wala hawako tayari kutupatia Mtu/Raisi Wa kuisimamia chi hii.

Kiuhalisia ,Kama ww ni mpinzani . Wa kweli ,na uko katika maswahi ya taifa na wala si maslahi yako binafsi. .. utakubaliana na mm kua ..

Mpaka saaa Hakuna mtu anayestahili kupeperusha bendera ya Uraisi ndani ya CHADEMA .
 
yeah.wapinzan wajipange kwa ubunge na udiwani tu.kamwe wasipoteze muda wa kuusaka urais.wapambane wapate wabunge na madiwan wengiiii.
 
yeah.wapinzan wajipange kwa ubunge na udiwani tu.kamwe wasipoteze muda wa kuusaka urais.wapambane wapate wabunge na madiwan wengiiii.
jiandae na ukatibu kata.... Tumekuskia na ukalale sasa
 
ukawa kila mtu yupo safi,mnadhani wanawaza madaraka kama mafisad papa wanaokimbilia ikulu kufanya biashara.
 
Hapo wanakosea maana hawatakuwa maarufu kama wagombea wa CCM Habinder Sethi na Makamu wake James Rugemalira... Chenge, Ngeleja wataongoza Kampeni ... Chezea wazee wa Lumbesa na mifuko ya Sandarusi ww... Chadema wajipange!!!

Chadema nasikia anagombea joyce mukya mbowe kuwa makamu wake.
 
Urais kwa tiketi ya Chadema mpaka mzee Mtei aamue.
 
Unaongelea cdm wakati tunaandaa mgombea wa UKAWA? niliwahi kusema ukawa mnawatesa watawala kwa kuchelewa kusema nani atabeba kijiti, wanashindwa wamchafue yupi sababu hajajulikana!! Tulia ivo ivo mpaka watage!!
 
Nakuona unavyoipenda ccm , hukawii kuwasifia Chenge,Komba, Nape na Kinana,. wanakupa nini?
 
Back
Top Bottom